Bình Tân <BNTC> Nghiện nụ cười của bé mất rồi

Lượt xem: 663

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Chả là dạo quanh cộng đồng thì may mắn trúng được code của bác @Dory mà mãi không có thời gian rãnh để qua sử dụng , may mắn làm sao cuối tuần sếp giao ít việc thế là nhanh chân nhanh tay làm cho xong để qua trả bài với các bé :2onion35:

- Do là trước đó có đi rồi nên có số Zalo của bác Luân quản lí , lật đật hỏi bé 204 có đang bận không , thì bác bảo có nhưng tí thì không biết sao nhắn mình qua liền vì sắp xếp được lịch và vì sự nhiệt tình nên ưu tiên luôn haha cảm ơn bác Luân nhiều

=> Đến cơ sở thì vừa vào đã gặp anh trông xe cute hột me chào hỏi rồi nhiệt tình dắt xe cho mình rồi , vào lễ tân thì mấy bác lễ tân nhiệt tình chào hỏi không kém +1 điểm nha haha , mình đưa code ra để lễ tân check và được đưa vào phòng chờ để dọn phòng , thì cũng như trước đi phòng chờ rộng rãi thoáng mát , nước trà và bánh kẹo thì đầy đủ , mấy bạn lễ tân thì châm trà liên tục rất u là nhiệt tình , khoảng 5p sau thì mình được bác locker đưa lên phòng. vừa bước vào phòng là mùi thơm đưa vào mũi rồi , phòng rộng rãi - giường thoáng mát. tranh thủ nhảy vào phòng xông cho khỏe để tí còn đi trả bài chứ, phòng xông được cái hơi lên rất nhanh ngồi tí nữa chắc thành heo quay luôn mất đang xông thì nhìn hé ra cửa thấy 1 bóng của ai đó bước vào , đôi chân dài ôi tiên nữ của tui đã vào :2onion2: còn chần chờ gì nữa mà không bước ra - bé vừa thấy mình thì tươi cười rồi haha 2 đứa ngồi tám chuyện trên trời duới đất một hồi mới vô bể bơi để chiến đấu.
Màn 1 thủy chiến: Bé vừa tắm vừa vuốt thằng nhỏ làm nó chào cờ miết , 2 đứa vờn nhau trong bồn mãi gần 15p mới chịu ra ngoài

Massage khỏe : bé đấm vừa , đủ lực , bóp tay bóp chân cho mình phần này thì đối với mình khá ok nha nên cho qua để phần sau hồi hợp.

Massage mệt: bé đổ dầu trườn thái khắp người vừa trườn mà còn thêm phần rên rên cho gay cấn , sau đến trường nuru dùng cặp quýt của tuổi mới lớn chà chà mông làm mình nổi hết da gà ra , làm thằng nhỏ biểu tình muốn lủng giường luôn vậy, trườn xong bé bảo mình nằm quay lại để chiến đấu , bé HJ cho thằng cu em bớt ý kiến rồi tự nhiên ngậm nó 1 phát làm thằng anh đơ luôn, BJ 1 hồi bé quay lại bảo 69 không anh , mình cũng gật đầu để bé quay ra đưa con bướm 18t vô mặt mình , mình vừa khám phá vừa quậy làm bé giật giật luôn :b05: miệng thì cắn con bướm tay thì tranh thủ hái quýt, cuối cùng vẫn phải chịu thua trước bé rồi thằng nhỏ cũng out trong sự ngỡ ngàng của thằng anh.kết thúc thì bé cầm tay đưa mình xuống lễ tân vẫn ko quên hôn trộm bé cái há há

Đánh giá bé theo cá nhân của mình nha có gì sai sót mong các anh em thông cảm
Face : 9/10 xinh , ăn nói nhẹ nhàng
V1 : 8/10 hệ quýt , bóp cũng vẫn sướng nha
V2 : 8/10 vẫn săn ôm vẫn rất ok nhé
V3 : 8/10 căng vỗ vẫn đã
V4 : 9/10 thơm tho hồng hào nhé bà con

Tic: Code
Tip: = Tic + Bonus
Bonus : Locker + Lễ tân
Ae nào muốn nhanh thì cứ add thẳng zl số bác Luân để tiện hỏi mấy bé luôn đỡ qua mất công chờ nhé : 0985.686.115 -
Mr. Luân
Và cảm ơn mod Dory đã tài trợ vé để qua tác chiến với bé

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Dạ thay mặt bé cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và chia sẻ về cơ sở.
Chúc bác nhiều Sk và thành công!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
910
3,359
1,742
850 ₿
Chúc mừng anh đã may mắn trúng event và có buổi trải nghiệm rất tốt. Chúc anh luôn may mắn và thành công trong công việc .

• Love
Điểm cảm xúc: Shynn

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Cảm ơn bác Dory , hy vọng sẽ may mắn trúng đc code của bác để đi chiến đấu tiếp