Q.1 [BNTC] Sài Gòn giữa thu

Lượt xem: 1,266

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
19
330
153
0 ₿
Đêm tháng năm chưa nằm đã sáng,
Ngày tháng 10 chưa cười đã lỡ yêu em nhiều.

Yêu Mùa thu Sài Gòn !

Giữa thời tiết có một chút nắng bất chợt mưa. Thử một bữa mưa trời tối lại tạnh, áp tai nghe bản nhạc mùa thu bước ra đường lang thang nhìn phố phường, lòng não nề nhặt lá vàng.

Đếm đến Đêm đến, tôi nhớ!
Mùa thu đến và đi như thế !
Nhớ lắm, mùa thu đẹp mà buồn, mùa thu buồn mà đẹp.
Bước chân tôi rẽ ngang Coffee 3T làm cốc bạc xỉu, thầm nghĩ rồi bất giác bấm phím: "Liệu tôi nhắn bạn Ngân xin một cái hẹn không báo trước với người mới, không đợi kịp trả lời."

Chợt giác say cafe mà vô tình mơ chăng. Chẳng phải mơ, mùa thu đưa tôi gặp cô gái vàng.
Thế là " Mùa thu rơi vào tôi" Cô gái tóc vàng.

Kể từ lúc gặp em trước lối đi, tôi đã say mê chiếc áo lẫn người mặc. Thích quá rùi. Em ơi, đợi với, em đừng vội vàng, cho tôi theo em với, một lần thôi nhé !
Tôi khẽ nép một bên, nhìn trộm chiếc áo vừa cỡ, ai ngờ em quay người nhìn tôi cười.
Tôi bước đến thề thốt lấy thân mình báo đáp. Biết là hoa mới đơm hoa sắp tàn, nhưng em đứng trông không lẽ tôi vẫn đứng yên. Thôi thì qua lại lại qua cho em say còn hơn tôi say nàng.​

Miệng tôi nói chủ động, tay vẫn run run không nói, chả dang tay đón nhận, em chủ động tiến tới tỏ tình, em đưa cửa ngõ tâm hồn đến, em chạm đưa tay tôi vào lòng em.
Nhịp tim tôi bấm loạn hay sao, tự dưng tôi đôi tay đón lấy chạy trơn tru, xoay nhẹ, siết, nhấp nhả, khẽ đưa đóa hoa lên thôi ấp iu, ngửi, ăn. Tôi khát, liền tìm khe nước nép vào, re mạch tìm nước, miệt mài tìm, em đáp lại tiếng thở, tiếng thì thào yếu ớt bên tai tôi "em muốn bên anh có được không", rồi một thoáng nhìn tôi, thoáng cười. Nghe mơ hoang đường, lẽ nào, em thao túng tâm lý tôi bằng câu này, tôi cứ nghĩ " liệu em muốn bên tôi thật không?, liệu tôi muốn biết trả lời từ em không" , nhưng em quay ngắt 360o vỗ mông tôi. Em vô thức hay sao mà thô bạo thế này. Em miệt mài đổ dầu đi quanh quẩn bên tôi, áp thân lên thân, áp thịt lên thịt, đưa bơ môi trên dưới lên tôi lên chạm nhẹ số. Tôi niệm " dont you saygoodbye. Chưa niệm tới chữ "say" Em đưa cậu em vào cơn mê dài, quanh quanh ngã năm ngã bảy, rồi đưa sâu thẳm hết cuống họng. Em đưa thế này, đường về nơi đâu. Em ơi, em ơi dừng lại đi, dừng lại mau, dont too do that. Tôi càng từ chối em quyết không tha, đôi bàn tay bám víu tay em thế là saygoodbye.
Tạm biệt đêm đầu lẫn cuối.​

Tổng kết:
Cơ sở vật chất: Lỡ quên mỗi cái quần cho em xông hơi. Mọi thử khác ổn, thấy Cưng.
Một cô gái vàng con nhà người ta, hung hăng, nụ cười đẹp trên môi, tâm hồn to lớn, kĩ năng đủ dùng.
Chỉ định cho người dùng tình cảm, không khắc khe.
Vẫn thắc mắc: "Vậy là em không có muốn bên anh thật không ? Nhưng mãi buông tay em."
Tic= tip onsen Chín điểm mười.
Cảm ơn anh @Dory và CS Dubai Luxury Quận 1 tài trợ chương trình Bí Ngô Thuỷ Chiến. 14.10.22

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Muốn ăn thẹo k ku. Giấu mãi

straightforv

Trung Uý
Luyện Khí Massage
28/1/22
Chủ đề
28
218
94
0 ₿
Đúng rồi, bài nào giấu số đề nghị chuyển sang mục tâm sự hoặc hỏi đáp ấy, chứ đọc xong có biết thêm tí thông tin gì đâu!!!!!

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Một là ông đưa số, 2 làm ông ăn báo cáo :cuteonion59: