Q.1 [BNTC] Trải nghiệm cùng bé 33

Lượt xem: 1,203

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
24
253
87
25
1 ₿
May mắn nhận đc CODE từ bác Dory. Nên mình có cơ hội trải nghiệm dịch vụ bên DUBAI Q1.
CSVC bên DUBAI thì rất đẹp, mới và khang trang. Phòng ốc sạch sẽ, đẹp, mình rất thích.
Tiếp tân nhiệt tình dễ mến.
Mình book bé 33. vì xem trên hình thấy V1 to nhất ở đây. hehe. Đang xông hơi thì 1 cô bé có thân hình chuppy bước vào. Mình có test liền xem V1 có bự như trong truyền thuyết ko. E nói chuyện dễ thương, nữa dâm dâm nữa còn ngây thơ, e tâm sự đủ các thể loại từ cuộc sống hằng ngày đến các sở thích như xem phim *** vietsub :))))). Khá vui vs duyên.
Về phần kỹ năng thì e làm rất tốt. Massage khỏe thì e có chiêu bẻ lưng bẻ cổ kêu rắc rắc nghe rất chi là êm tai. còn phần Massage mệt thì thôi rồi, E đi đường lưỡi 100%. E có chiêu đi đường lưỡi xong thấy mình gần ra rồi dừng lại, còn trêu mình, Bảo là a năn nĩ e bú cu a đi... Thật lúc đó mình vừa nứng mà vừa buồn cười. :)))). E cực kì chiều mình luôn, nên khi về thì 2 cái đầu gối nó run run :((.. Bé 33 cũng là 1 sự lựa chọn tốt cho ae nào muốn trải nghiệm: style cô bé bên ngoài ngây thơ nhưng nội tâm dâm đãng như trong mấy bộ phim JAV Nhật.
CHỐT:
Sẽ quay lại cơ sở thường xuyên.
Tick: CODE + 300k up to Onsen 2
Tip: 1400k
Reception: 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Myth, Cậu bé linh gam and SC17
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Cô bé này bên ngoài cũng hơi "cứng" chứ ko có ngây thơ mấy :2onion2:
Mừng bác có chuyến phiêu lưu xứ mặt trời mọc

• Like
Điểm cảm xúc: Wander

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Wander and Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Thích nhất đoạn " năn nỉ e bú cu a đi" :6onion23:

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
978
3,501
1,841
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng giải và có buổi trải nghiệm rất vui vẻ tại cơ sở Dubai Quận 1

• Like
Điểm cảm xúc: Wander

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
24
253
87
25
1 ₿
Đúng rồi. Bé này cũng thuộc dạng cá tính vs từng trãi. Nhưng mà vẫn còn chút gì đó trẻ trâu, hơi con nít khi nc với mình