Q.1 [BNTT] - NGÀY TRỞ LẠI VỚI CHÂN ÁI 39

Lượt xem: 1,507

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
May mắn trúng Code BNTT của Mod Dory, một chiều đầu tuần đẹp trời tui quyết định trở về với 41 LTHG quen thuộc với chân ái 39.
Từ cái lần đầu tiên được cử đi Điệp vụ tại Dubai Q1 cách đây 4 tháng, giờ dính luôn mà đặc biệt là với bé 39 nữa chứ, đúng là duyên số mà.
Vẫn là sự ân cần chào đón quen thuộc của bé Lễ Tân và cậu Locker, tui lại tiếp tục up lên Onsen 2 để có nhiều thời gian giải toả hết nỗi ưu phiền bí bách bị kiềm nén lâu nay.
Sau khi xông ướt và xông khô ướt đẫm cả người, tui ra ngồi ghế thì bé cũng vừa vào. Vừa nhìn thấy 2 đứa liền mừng rỡ ôm nhau trong sự nhớ nhung, lần này lần thứ 3 tui gặp bé rồi. Ngồi trên ghế vua, tui với bé tâm sự trên trời dưới đất rồi sang tâm sự loài chim biển. Bé vẫn dễ thương như mọi khi và biết cách nâng niu cảm xúc cực kỳ nếu bác nào gu tình cảm nhẹ nhàng.
Sau một hồi click ti, núm vú bé đã cương cứng, thằng em của tui thì biểu tình, thôi vào bồn tắm sớm chứ để tè le ra ghế mất kk.
Vẫn là công đoạn tắm và chăm sóc kĩ càng như mọi khi, bé đang kì cọ cho thằng em thì bất ngờ hôn lên cổ tui, sướng nổi cả da gà, rồi từ từ hôn khắp ngừoi. Tui cũng chăm sóc lại bé, hôn 2 bình sữa săn chắc và quấn lấy bờ môi khiêu gợi kia. Nhẹ nhàng bé mút chặt lấy thằng em đang cứng ngắc và BJ kèm âm thanh JAV, sao mà đỡ nổi, mỗi lúc tui nhấn đầu bé mạnh hơn và rồi cũng out trong miệng bé hết tất cả tinh tuý.
Tắm lại xong bé dìu tui lên giường, massage khoẻ đá nóng túi thảo dược đầy đủ, đặc biệt là màn Massage đầu, cảm giác nhẹ đầu hẳn.
Rồi bé liền nép vào lòng tui, tui ôm bé rồi vuốt ve mơn trớn em như ngừoi tình, một hồi đưa tay xuống cô bé của em thấy đã ướt đẫm, tui liền hôn cổ, hôn ngực em và ko quên xoa cô bé để em được sung sướng và lên đỉnh cùng tui. Và rồi bé cũng đè tui xuống lại và hôn khắp người, cảm giác 2 cơ thể nóng, ẩm ướt, trơn tru của sữa dưỡng thể nó kích thích cực kỳ. Và Shot 2 cũng bị em vắt cạn tới giọt cuối cùng.
Ra về mà lòng bồi hồi xao xuyến.
Cảm ơn Mod Dory đã tạo cơ hội cho tui được trải nghiệm cảm xúc này.
Tick: Code + up Onsen 2: 300k
Tip: 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở cám ơn và chúc mừng quý khách đã có những giây phút vui vẻ tại Massage Dubai Luxury ạ !

• Love
Điểm cảm xúc: thichmatxa777

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
Code lấy ở đâu vậy bro . Mình là newbie còn non lắm.