Góc tâm sự Bộ Môn anchoi Nào Khiến Bạn Thấy Thư Thái Khi Đi Nhất !? Em Gái Ngành Nào Có Thể Làm Bạn "CẢM" & Dành Thời Gian Tới Lui Thăm Hỏi Nhất !?

Lượt xem: 2,897

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có thể trong mắt mọi người trên cái 4rum congdongmassage này JL hơi khác người , chơi ngông , chơi ngu ...
Hoặc là tên Tư Hậu nhà quê , gia đình mới vừa bán được vài ba mảnh ruộng đất cho hắn ta chút bạc lẻ mang bỏ túi đệm made in 2 Lúa mò mẫm lên Saigon tập tễnh học đòi anchoi từ hồi đầu năm 2022 khi up bài Report đầu tiên trên diễn đàn nên hok biết cách chơi , tiêu tiền vô tội vạ =)))) *CƯỜI ỈA* !!!!

Để chống lại cái miệng lưỡi đó tiếp tục cứ sống tốt như chính con người của mình.
Cái miệng lưỡi đó nó đòi hỏi bạn phải có chính kiến, như người ta nói cây ngay không sợ chết đứng.
Mình cứ sống luôn tự tin vào bản thân , thể hiện khả năng của mình.
Chẳng cần ngại ngùng gì với những cơn gió ‘’nặng trịch” đó , ta cứ thể hiện những khả năng của ta để cho họ thấy rõ rằng lời nói của họ chả có tác động gì. Tự tin vì hữu xạ tự nhiên hương. Họ có gato mình họ mới muốn mình chìm đi , vậy tai sao không bật mình thật mạnh mẽ như cái lò xo càng chứng tỏ bạn chẳng thua kém ai. Chỉ khi bạn tự tin vào bản thân mình, thì miệng lưỡi thiên hạ chẳng là cái quái gì.

You laugh at me because I’m different. I laugh at you because you’re all the same. :< :<

**** Vấn đề JL muốn nói trong bài viết này là xin cho mình được : HỎI NGU - HẠI NÃO
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ ĐỒNG DZÂM – bộ môn anchoi nào các bạn sẵn lòng chi tiền mà thấy lòng mình thoải mái khi đi về vẫn lưu luyến nhất !? thấy đủ sức khỏe xòe bàn tay đếm ngón tay 5 ngón trong tuần đi đủ 5 ngày liền tù tì mà hok hề thấy mỏi mệt đuối sức sợ viêm màng túi !?

** BAR CLUB
** BEER ÔM – KARAOKE "TAY VỊN"
Em Gái PR , Em Gái KTV ngồi bàn thường chạy bàn , chạy Phòng kiếm được thêm đồng tiền bo nào thì kiếm , beer rượu nhập tâm thì liệu có tâm tình được gì hok... sét kèo đi ngoài đi Hotel được thì cũng vào đấy mà hì hục đẩy nhau hổng lẽ nằm ôm em nó nấu cháo lưỡi rồi nằm buôn dưa lê @@

** CHECK EM HÀNG
Em Hàng đi giá ≥ 1500k trong 40 Phút chẳng em nào mà rảnh háng mà ngồi nghe mình nói : em ơi nay anh có tâm sự buồn mới đi tìm Gái. Uh , anh buồn thì kệ mịa anh chứ , đi tắm cho nhanh ra phang nhau phọt nhanh để tui còn đi Khách khác nữa.
Dù cho có đi Overnight từ 10h đêm tới 10h sáng , sẵn lòng gửi Em ấy thêm tiền cũng chẳng có em nào cả đêm nằm nghe mình thút thít tỉ tê =))))

** HỚT TÓC GỘI ĐẦU
Em Gái HTGĐ vừa lên Phòng kêu tụt quần ra treo lên , lấy khăn giấy ướt lau dzú lau thằng bé ciu rồi nắm đầu nó mà sục mà múc chứ ở đấy mà vào muốn tâm sự loài chim biển @@

** MASSAGE
JL sẽ chia sẽ nổi lòng của mình về môn mình có niềm đam mê nhất là Massage ở comment sau để tránh bài này quá dài dòng lê thê @@

** CAFE NHẠC TRẺ – CAFE DJ này hông hẳn là 1 môn anchoi , môn để mình tình nguyện BỊ BÀO mà thấy vui vẻ nên JL sẽ hok bàn luận tới vì sự ngu dại của bản thân với môn này =))))

Bài viết này mình hok nói tới cách tiêu tiền vào mấy bộ môn anchoi này , như lời JL GIẬT TÍT ấy , hãy thử một lần chiêm nghiệm rồi trả lời thật lòng nhá !!

Suy cho cùng thì JL cũng chỉ là 1 người KHÁCH hok hơn hok kém như bao Đồng Dzâm khác , mà đã dùng từ KHÁCH thì mình có cái gout & style anchoi của riêng mình , cũng có nguyên tắc riêng + cái quyền tự chọn điểm lui tới để RELAX !!

Người sống trong chốn phong lưu, tự buồn cho chính mình không có được tình yêu chân thật. Thời gian trôi đi, xuân qua xuân lại đến, cảm thán cuộc đời mình, dấn thân trong chốn phong trần, há có thể tìm được thứ tình cao quý ấy. Dẫu có , cũng là bèo nước gặp nhau , hoặc giả… là một người hướng về một người , thân phận không xứng , hoàn cảnh chẳng tương đồng… ngay cả quyền để người thương biết được tấm lòng mình cũng không có được.
Cuối cùng chỉ đành chấp nhận “chân tình bất tại!” mà thôi. Phong lưu chốn yên hoa, chân tình không giữ lại.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Vậy thì Dừng lại hít hơi thở rồi bước sang ngang đi a.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Chắc chỉ có bộ môn Massage thư giản là riêng tư có thời gian trải lòng ts được quá :adore:

• Like
Điểm cảm xúc: Laca

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
KARAOKE TAY VỊN và CAFE DJ thật ra là 1 , khác nhau cái mức độ thôi =)))

Tất cả các môn giải trí thì mình là khách , người ta là người cung cấp dịch vụ , mà dịch vụ là làm dâu trăm họ , dù người ta không thích nhưng vì ông trả tiền nên người ta mới ngồi nghe ông tâm sự tâm trạng thôi , hết giờ là người ta chả quan tâm gì tới ông đâu, những cảm xúc người ta dành cho ông chỉ là "TÍNH CHẤT CÔNG VIỆC" và người ta đang làm việc với cái "TINH THẦN CHUYÊN NGHIỆP"

sau khi ông bước ra khỏi cánh cửa của 1 cơ sở dịch vụ thì còn lại gì ? Không là gì cả nhé !

Ông quay lại gặp họ , họ cười "NỤ CƯỜI THƯƠNG MẠI" vì họ biết ông đang đem tiền tới cho họ , ông nghĩ họ cười vì nhớ nhung , đồng cảm với ông chắc =))

nhưng với tui thì người mà tui tâm sự hay trải lòng sẽ là những người bạn, anh em có thể bỏ hàng tiếng đồng hồ nghe tui ca cẩm , rên rỉ, than thở mà không lấy 1 đồng nào ! Chỉ cần khi tui cần thì 1 cú điện thoại hay 1 tin nhắn họ sẽ có mặt để nghe tui khóc =))))

còn ông đi chơi bời ông nhắm kiếm đc con bé nào ra ngồi nghe ông khóc cả ngày không lấy tiền không ? NẰM MƠ ĐI =))

Chia sẽ đúng người , trải lòng đúng nơi thì ông có 1 người bạn thân ! Đừng u mê vào những người con gái trong ngành dịch vụ giải trí nữa !

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
JL đang hỏi bộ môn nào mod ơi ...

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
môn nào ko trải lòng đc a =)) bỏ tiền ra mua 5 suất là anh đc trải tới khuya , còn riêng a thì a bỏ 200 củ ra đc trải từ tỉnh này qua tỉnh khác =))

• Angry
  • Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: MeVius, Giàhamzui and Dr.MartinL

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Topic người ta hỏi AE các môn nào anchoi thư thái nhất,thích môn nào nhứt ,tự nhiên xiên a như xiên cá.Ghim Mod :doubt:

• Like

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mỗi môn có 1 thú vui nhất định và mục đích nhất định anh ơi , nhưng hãy để thú vui đó ở lại sau cánh cửa phòng, đừng để dây dưa....

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Anh tui nay nhiều tâm sự nữa rồi. Về Sài Gòn đi ae lại hun hít nhau mà giải bày nhe @JokerZ Lam

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Garryyau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Gì chứ “Cảm” gái ngành thì mệt lắm bác nhé.;)