Chém Gió Bỡ ngỡ lần đầu môn Trà Sữa ở Ó Chìu Q7...

Lượt xem: 1,874

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Sau khi đọc bài của mng về bộ môn đc gọi là Trà sữa. Tàn cũng tò mò nhìu về môn này.:3onion24: Qua các bài viết thì có 2 nàng nổi bật đc mng nhắc đến đó là Ame và Rus.:2onion35:

Quyết định nhắm vào Ame để thẳng tiến...:2onion35:

Cũng sợ kẹt phà rồi chậm trễ giờ CF nên cũng tranh thủ đặt lịch trc cả 3 tiếng... cơ sở chốt ngay và liền...:ami-(23):

Mà bên Q7 search google map địa chỉ cơ sở nhảy tùm lum...:ami-(13): nên đành chạy vòng vòng tìm cuối cùng cũng đã tìm thấy...:2onion19:

Lần đầu đến với cơ sở thì bỡ ngỡ thật... như kiểu ko biết j mà còn lạ chỗ:3onion15:... tiến thẳng vào rồi theo dọc cầu thang tiến lên lầu 1... thấy bé lễ tân xinh xắn tư vấn các vé cũng rất dễ thương... bảng vé thì ghi đại khái ko có chi tiết... chốt đại vé 1 tiếng rưỡi rồi anh pv dẫn lên phòng... phòng thì ko gian tối chỉ có phòng xông là sáng.

Thấy là lạ anh pv nói: Khăn bên đây, anh vào tắm rồi đợi tý bé vô ngay...

Ủa alo... tự tắm hả ta:ami-(13):... ủa ủa rồi sao đây...:3onion24:

Mà nếu tắm rồi thì sao xông hơi:ami-(13):... thôi thì qua xông trc vậy, rồi tắm sau... mở cửa phòng xông thì...

Ủa alo... phòng xông chưa bật luôn... rồi sao xông ta...:ami-(13):

Cầm đt nhắn cơ sở ( bé lễ tân): E ơi lên mở xông giúp a với...:cuteonion39:

1 phút sau nghe tiếng gõ cửa, Tàn mở cửa thì:

Ui... bé lễ tân đây mà... bé lên đây làm j ta:ami-(13):... trong đầu Tàn nhanh trí nghĩ liền: Hok lẽ đây chính là bé Ame mà mng nhắc đến... Ủa mà sao 2 chức vụ ta...:ami-(13):

Bé lễ tân: Để e vô mở xông cho a...

Tàn: À thì ra bé lên để mở phòng xông...:6onion17:

Bé lễ tân: Hay em massage cho a luôn nha...:cuteonion39:

Tàn: Ủa alo alo... là sao taaa...:ami-(13): Ủa mà e ngồi quầy mà ta...:ami-(13):

Bé lễ tân: Dạ e ngồi quầy cũng đc lên làm cũng đc ạ...:cuteonion39:

Tàn: Uiii rùi h sao ta:ami-(13):... mình đặt bé Ame mà... sao làm vậy đc... rùi bé Ame thì sao e:cuteonion50:... ( ko lẽ làm 2 vé lun ta:cuteonion41:)...

30s trôi qua...

Bé lễ tân: Em đùa anh đó... anh đợi tý... bé vào liền ak anh...

Tàn: Uiii làm hết hồn:cuteonion50:... đúng là Tàn hiền... ngay cả bé lễ tân còn ăn hiếp nữa mà...:3onion29:

Bé Ame bước vào ( nhân vật chính) : E chào anh, ủa mà anh chưa tắm à...

Tàn: Là anh tự vô tắm hả em... :4onion25:

Bé: Dạ...

Hơi bị cụt cụt... cũng vô rồi tự tắm luôn... tắm xong bước ra gặp bé...

E là bé Ame sao... bé cười và nói: Dạ...

Tâm sự vài câu rồi lên giường để bé massage... đây là lần đầu tiên Tàn đi môn này... nên hok biết nhận xét hay đánh giá j... nhưng bé làm liên tục cả tiếng đồng hồ... sang phần thư giãn thì HJ... OUT xong Bé kêu Tàn nằm nghĩ tý để bé đi rữa tay...

Bé bước ra cầm khăn đưa Tàn và đứng qua 1 bên: Anh vô tắm lại nha...
Tàn: Ủa vậy là xong rùi hả e...:3onion24:
Bé: Cười và Dạ...

Cảm giác lại cụt cụt nữa... cũng phải tự tắm chứ bít sao h... :cuteonion56:

Tắm xong thay đồ cùng vài câu vui với bé và tks bé rồi ra về...

Nói chung: Đây là lần đầu Tàn đi môn này... có những cảm giác là lạ mà vui vui với những tình huống bỡ ngỡ... nếu mng mún đổi gió cảm nhận cho biết thì đây là môn mang tên Trà sữa nên thữ...

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
. Cái tí đọc sau :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
xông ở đây thì có thể xông trước hoặc sau khi massage mà phòng tầm 10-15ph mới nóng với chỉ xông khô nên cũng ít khi vs mở trước lắm bác.

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

hài vãi chưởng đọc xong bài cười không nhặt được mồm luôn áh Trời... cứu tui , cứu tui =))))​

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,138
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Rồi bộ môn này là môn j . Massa hay sao . Diễn tả thì nge như massa , sao lạ lạ nhỉ hjhj

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Là sao bác, em ko hiểu bác ghi gì? Trà Sữa là sao? Thì cái này là massage mà tự tắm giống như Bảo Khang , Như Ý này nọ thôi mà????? Mấy bác nói gì cứ úp mở em chả hiểu gì. Huỵch tẹt ra dùm em cái để em còn đi.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Này là câu chuyện Tàn đi gặp phải tình huống này... hok phải kiểu rp bác ah... mục này là mục Chém gió ak bác...:ami-(47):

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bác khó tính vãi =))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Lần đầu của anh... anh say quắc cần câu nên Vé đầu tiên đi Massage chẳng biết ất giáp gì... Hết giờ làm thêm Vé thứ 2 thì mới bỡ ngỡ... mới ngờ ngợ ra "đây là đâu" vì lần đầu có Ghệ Đẹp chạm tay vào thằng bé ciu mà còn mân mê nó nữa , ac ac @@

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Rồi thành chân ái luôn hả anh, thích quá điii=)) lần đầu của em chỉ hồi hộp sợ sệt rụt rè các thứ thui, nhưng lần đầu đc gặp đúng bé cực kì cưng nên mới có lần n chứ mà hả sụp thì chắc ko có e trên đây luôn á tr

• Haha

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
37
36
0 ₿
cái này nó đúng ba rọi nhỉ, phòng riêng mà tự tắm thì rơi vao massage khỏe, đằng này lại thư giản nhưng lại không có bj , tếu tếu thiệt,

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Lúc Tàn vô tự tắm có đóng cửa hok Tàn :3onion24:, rồi bé Ameri có dòm thăm dò trái ớt hok dị Tàn:2onion35:

• Haha

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿