Cần Thơ Bồ nhí 16 <3

Lượt xem: 2,667

Ducphuc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/7/22
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
Kiểu là e cũng mới vào cần thơ. Đc theo bác 5 nhấp học hỏi kinh nghiệm. Thì cuối cùng cũng gặp đc em bồ nhí của e và là người yêu, người tình, ... gì đó của mấy bác :))
Có gọi điện trước nên vào đc set kèo liền ( tiếc là ko đc gặp e bèo gì đó vì nghe bảo ẻm làm ca sáng)
Đánh giá CSVC chắc e đánh giá thêm nữa thì cũng giống các bác chứ có điểm gì chê nữa đâu :))
Vào e đang lớ ngớ chưa kịp tuột quần nữa thì ẻm vào luôn ( làm hết hồn ). Lúc vào cái ẻm thấy mình chạy lại đo liền ( tại mình cao á ), ẻm nói tuột quần nốt đi e xem cu bé có dài giống cu lớn ko :)) ( các bác hiểu mà ko khác nhau là mấy dài như nhau ).
Xong cái ẻm bật xông hơi cho mình, mình tính vào thì em bảo đợi e với. Mình nói ủa e có vào hả, a thấy phòng có mỗi ghế á, e nó bảo đợi tí e chỉ cho. Vậy là cả ẻm quấn khăn vào với mình luôn. Vào tới nơi thì cái khăn tuột mất tiêu, em bảo mình ngồi xuống đi e chỉ cho xông hay lắm. Mình vừa ngồi xuống thì e ngồi luôn trên đùi mình quay lưng dựa vào người ( Mới đi lần đầu nên hơi nhát, chỉ dám sờ nhẹ nhàng).
Xông xong 2 đứa đi ra e lau người bóc trái cây cho mình ăn, mà tầm đấy thì thèm ăn bưởi thôi chứ ăn gì nữa :))
Nằm quần nhau 1 hồi thì e cầm thằng cu bé đang cứng ngắc kéo vào bồn tắm. Phải nói là hồi đó giờ đi masa chưa có ai tình cảm vs nhẹ nhàng như e. Sau 1 hồi phê pha trong bồn thì cũng hơi lạnh nên 2 đứa ra lau người rồi ôm ấp xíu khởi động cho phần tiếp theo :))
Massa khoẻ : do mình hay chạy xe vs làm việc nặng nên gặp e là đúng bài, nuru thì hết nước chấm, e làm mọi thứ ok tới nỗi chẳng còn lời hay ý đẹp mà diễn tả đc.
Massa mệt : ôi thôi, vừa đc làm diễn viên, vừa đc quay phim lại vừa lồng tiếng luôn. Ẻm bảo thử xem có ăn tươi nuốt sống thằng cu bé ko, mà ăn hoài nó chả hết :)) mình kéo e lên 69 thì ôi thôi ( e ơi a cũng muốn húp cho hết nước mà sao nó ra hoài ). Quần nhau tơi tả 1 hồi thì chuyện gì đến cũng đến uot ko còn 1 giọt, giống kiểu có nhiu a dành e tất :)))
Nằm ôm ấp hôn hít 1 hồi thì tiếng "cốc cốc cốc" cũng vang lên, đành tắm rửa lại rồi buồn bã ra về. Giá mà ... à mà thôi
Đánh giá
CSVC 9d
Bồ nhí 10d
Tic giảm 20% còn 640
Tip = tic chưa giảm +
P/s : do lần đầu biết đến cộng đồng và văn ko hay chữ ko tốt. Nếu lỡ viết lan man mong ae bỏ quá cho.
Cảm ơn bác @Ngũ Phát 92 đã bày đường chỉ lối

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
16 chiếm sóng dữ ghê ta :ami-(33):

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @Ducphuc đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ ! Chúc anh nhiều sức khỏe .