Tân Bình Bò Trườn cùng em 07 Massage Đại Dương Tân Bình

Lượt xem: 2,393

Đáng Đồng Tiền

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
13
90
44
0 ₿
Chào anh em Diễn Đàn Cộng Đồng Massage

Hôm nay tui có thời gan nên lên đây đàm đạo cùng anh em về chuyện cô bé 07 vừa rồi.
Đi đám cưới ở đường Bàu Cát uống vài lon sưng sưng xong về tiện đường ghé thăm em 07 vui tính dễ thương. Tuy em không đẹp xuất sắc lắm nhưng được cái dáng người em rất cân đối.

Nói chư, từ Thủ Đức mà chạy lên Bàu Cát đi ăn đám cưới thì xa lắm chư, nhưng đi là vui và đi thì cũng phải khui được hàng mới dzề nè, thành tích cao nên lên đàm đạo cùng anh em để anh em nắm bắt được tình tình chuyện khám phá Đại Dương nhé.

Cũng như mấy chỗ khác thôi, tải được cái app Ca ma rồ gì đó là anh em sẽ có được mã code đi khám phá hàng như mong muốn, chạy thẳng xe vào tầng hầm của Đại Dương vào báo code cho lễ tân xong xuôi, lên phòng vứa cởi giâydaytì em 07 gõ cửa bước vào chào hỏi, vòng eo của em đẹp ạ. Dáng cao, nhìn cung vui tính nên cũng hấp dẫn phải nói
v1: đầy đặn
V2: Eo chư khong thấy mỡ
V3: Căng
V4: Nước nôi ngon

Tui đi vé Vip Thái thời gian 70 phút giá giảm rồi chỉ còn 320k nữa thôi nha các bác, nhưng sướng lên mây cùng em.
Tắm. xông hơi lau người, lên giường nằm, em massage cho tui, em thong dong xoa chân xoa người là trên là xuốn massage cho tui phần khỏe thì xong nhẹ nhàng, khỏe ròi bắt đầu đến phần mệt nè.
Em dùng cái tinh dầu gì đó xoa lên thằng cu rồi lừa qua đá lại, lướt qua lướt lại, nói chư đi đám cưới về uống mấy lon sưng sưng xong vào mát xa sướng và khỏe thực. Thằng cu thì được thừa hưởng diện ăn theo, sướng lắm nè, trườn bò, ôm ấp sàm vào người em. Tui có cảm giác sướng lắm các bác, cơ địa của em nóng lên, tui khám phá hai quả đồi của em, sướng tay lắm, vừa vặn hồng hào.

Sàm qua sàm lai được 5 - 10 phút thì thăng cu của tui thua rồi, nó xịt ra như vòi rồng rồi xìu à. Nằm nghỉ ngơi một chút rồi dzề.
ah dich vụ của bên Đại Dương cũng được nhé các bác, riêng bé 07 là 8đ, tui típ cho em bằng vé nhé các anh em.
Dịch vụ phòng ốc cũng ok nha, thân thiện và nhiệt tình. Xả được rồi khỏe hắn ra, về đến nơi nhà cũng hơn 12h khuya ah nhưng khỏe và vẫn còn sướng.Nói chung kỹ thuật viên và dịch vụ bên Đại Dương ok nhé, không than phiền gì hết về dịch vụ và phục vụ nè.