bóc phốt masage 62-Bồ đề long biên

Lượt xem: 13,078

ntt9x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/4/19
Chủ đề
1
1
0
34
0 ₿
Chào các cụ!:-h:-h
  • Chả là mấy anh em em trong NT có ra HN công tác. Đêm qua Sau chầu bia hơi giải toả cơn nắng nóng đất thủ đô. Tụi em được anh bạn quen giới thiệu đi massage A-Z ở bên Bồ Đề-Long biên:D:D. Thế là mấy anh em nhảy lên taxi thì được LX chở tới quán 62-Bồ đề.b-)
  • Lúc này anh em rất lịch sự vào quán thì được thằng pv lễ phép giới thiệu gói masage từ a tới á là 2tr.còn *** không là 1tr nhiệt tình chu đáo trong vòng 2h . Thú thực là lúc đó anh em chỉ muốn *** thui nên đồng ý giá 4tr cho 4 anh em và sau đó thằng pv đóng luôn cửa quán ( em thấy nghi nghi rôi;::)) cảm giác như bị đóng cửa thả chó ý):">.
  • Sau một hồi chờ đợi thì được pv dẫn lên lầu 2 kiểu như phòng chọn Nv.Trong phòng bố trí như phòng hát.một lúc thấy 4 em đèn xanh đèn mờ nhìn cũng xinh tươi bước vào ngồi cạnh, rồi tụi nó mang mấy ly nước ngọt,2 đĩa hoa quả,1 đĩa bò khô để lên bàn.Mấy anh em đã tỉnh táo hỏi có tính tiền không và bảo không gọi và ko dùng nhưng mấy em vẫn để đó và cười trừ. và anh em chỉ uống 3 chai nước lọc. Sau đó pv kêu ttoán 4tr để xphòng.
  • Sau khi anh em ttoán xong 4tr nhưng ngồi chờ 5p mà ko thấy xphòng. thì thằng pv cầm bill 7tr cho chỗ đồ trên ép Thanh toán.kèm theo một đống đàn em lấu nhâu ngoài cửa.và ko cho chụp ảnh bill.Sau một hồi phân bua giải thích với cái bill trên tay.Biết bị đưa vào động quỷ nên mấy anh em chẳng thiết tha gì nữa ko muốn làm to chuyện nên ngậm đắng nuốt cay trả luôn tiền để thoát thân an toàn không thì bị đấm ko trượt phát nào mất.:!!:!!:!!:!!:!!:!!:!!
  • Vậy là tổng thiệt hại cho một chuyến chơi ngu là 11tr cho 3 chai nước lọc+ bài học nhớ đời mà chẳng xơ mú được gì các cụ ạ. Chắc từ rầy không giám bén bảng ra HN nữa rồi.:(:)(:)((

Spartacus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
2
10
5
29
0 ₿
chia buồn cùng đại ca bị sụp hầm:(:(:(. Sau này nếu em có ra HN chắc không dám chơi bời gì

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Này mà hầm cái zì? Nó thấy mình là người lạ nên nó bày trò làm tiền ấy chứ. Lúc th bạn mình cũng bị lừa vào chổ massage zì zì đó ở trần duy hưng vừa vào nó đã đòi 1tr , xong được bé nào đó đắp cho đúng cái miếng đắp mặt , đắp đc 5,10p zì đấy nó bắt xuống và bill là 3tr5 + 1tr ban đầu nữa, ko trả nó kêu mấy th xăm bít người đứng xung quanh , thế là nó kể mình sự tích miếng đắp mặt trị giá 4tr5 :)

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Mình ko phân biệt vùng miền gì nhưng đi du lịch ra Bắc 1 lần r và hứa ko qay lại nữa. Quá thân thiện và hiếu khách :)