Phú Nhuận Bóc tem Linh Cherry và Cái Kết

Lượt xem: 15,004

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Chào các anh em diễn đàn lại là MrxXx tui đây, đầu xuân năm mới chúc các anh em mạnh mẽ như Hổ để chén các nàng Nai nha. Từ cuối năm ngoái đến tận giờ massage mới được khai trương trở lại, bí bách gần cả tháng mới được thông nòng nên hôm nay quyết tâm đi chuột bạch khai pháo đầu năm, sẵn review cơ sở mới cho anh em luôn. Lần trải nghiệm chuột bạch này là ở Massage Linh Cherry mới khai trương nằm cung đường San Phan Cis Lông ăn chơi nổi tiếng Phú Nhuận. Dạo này Phú Nhuận nổi lên nhiều quán hứa hẹn là 1 khu lý tưởng cho tương lai đây B32

Vị trí thì mặt tiền đường gần cái Icool mới mở bự chảng rất dễ tìm với bảng hiệu Linh Cherry sáng choang kèm tông màu trắng sang trọng
Đến nơi đá chống dựng xe được ku e giữ xe nhiệt tình hướng dẫn mời vào. Quầy lễ tân ở ngay sảnh nhưng được dẫn thẳng vô phòng thư giãn để được tư vấn cho an toàn kín đáo ( 1 like ). Phòng thư giãn to và ghế thư giãn cũng to luôn nằm thoải mái, anh em nào đô con thì yên tâm nằm nghỉ ngơi nhé, nằm nghỉ uống miếng nước và được tư vấn về giá phòng và dịch vụ, và cái hay mới bắt đầu nè anh em, X sẽ nói rõ để anh em hiểu nè

Ở đây theo bài giới thiệu có 4 loại vé là : VIP ROOM 600k - VIP SUPER 800k - VIP ĐẠI GIA 1200k - VIP VUA 1800k
Đầu tiên anh em sẽ chọn loại phòng, thời gian của phòng đó nhưng dịch vụ sẽ được chọn riêng tùy sở thích và mức tip min cho dịch vụ đó luôn. Không cần phải bị giới hạn mặc định là chọn loại vé này chỉ được làm đúng những dịch vụ trong vé đó thôi, nói cách khác các anh em có thể bỏ tiền vé thấp nhất nhưng được phục vụ cao nhất như 1 ông hoàng

Ví dụ : bạn có thể chọn gói VIP 600k/90p có giảm giá còn có 300k và chọn gói thư giãn tip 1000k gồm Onsen + Thái + 69 + 2 shot thư giãn. Tổng chi phí chỉ 1300k cho 2 lần nã đại bác.
Hoặc anh em có thể chọn option vé 300k mà muốn 2 ktv hay 4 pé ktv phục vụ vẫn được nha

Cảm nhận của X khi đi trải nghiệm thì khuyến nghị anh em nên chọn phòng VIP SUPER vì phòng to hơn, bồn tròn to, đẹp mà thêm có 100k
Đặc biệt anh em sẽ được hỏi Gu trước ở dưới để được sắp xếp đúng gu của mình, lên không ưng thì đổi vẫn được nhé. Dạo này tết ăn thịt kho hột vịt nhiều quá nên phải chọn rau non ăn cho tốt sức khỏe hehe thế là được sắp pé đúng y mong muốn yociexp41
  • KTV : 27
  • Sinh năm 2k mới vô nghề được 1 tháng, đúng chất non xanh luôn nha. Anh em ai gu này thì có thể chọn pé
  • Chiều cao tầm 1m62
  • Face : xinh teen, hiền diệu kiểu như em gái nhà kế bên chấm pé 8đ
  • V1 : hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc đúng chất gái mới lớn. Mạn phép chấm 9,5đ
  • V2 : eo ót
  • V3: phải nói e có vòng 3 rất đỉnh, không phải dạng to quá khổ nhưng căng tròn, láng mịn
  • V4: anh em tự cảm nhận
  • Làn da: mềm mại, láng mịn, sờ mát rượi hà
  • Vé 800k xài code giảm còn 400k
  • Tip 1000k
  • Tổng 1400k cho hơn 90p Onsen + Thái + 69 + 2 lần bắn pháo hoa
CSVC mới tinh xông hơi ướt, xông hơi khô đầy đủ. Kết cái phòng xông hơi rộng rãi 2 người vẫn vô được mà hơi lên rất đã, mệt mỏi vì rượu bia cả tháng vào đây xông cái thư thái hẳn ra
Giường tròn to rộng, bồn tắm cũng tròn luôn, ngồi làm quen với em chút đợi khô mồ hôi và đủ nước thì vào bơi. Pé mới vào nghề, tuổi đời còn trẻ nên hơi ngại ngùng nên anh em chủ động một cách nhẹ nhàng đừng vồ vập hay mạnh bạo em nó sợ thì khó mà phục vụ tốt
Màn tắm Onsen thì pé tắm kỹ lắm nha có hơi non cơ mà bảo gì làm nấy à nha BJ trong bồn cũng 100% luôn á nha
Quần trong bồn xong lại ra giường quần tiếp, pé dễ thương lắm cơ như 1 con ong chăm chỉ hút mật, ngại ngùng dùng chiếc lưỡi non nớt của mình để làm, em chưa có kỹ năng nhiều nhưng đó lại là 1 điểm đặc biệt ở em : Sự Non Nớt
Màn 1 kết thúc thì tới màn 2 massage khỏe, sau đó thư giãn tiếp shot 2 bằng nhiều tư thế đứng nằm ngồi e nhiệt tình ngoan ngoãn chiều chuộng, đánh giá cao sự nhiệt tình của em. Sau 1 hồi quần nhau thì nã đại bác lần 2 trong tư thế 69

Cái kết là hài lòng khi trải nghiệm chuột bạch ở Linh Cherry, KTV trẻ xinh nhiệt tình, phòng ốc đẹp sang, giá lại rẻ nên sắp tới sẽ ủng hộ cơ sơ dài dài. Cảm ơn anh em đã đọc

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Được quá bác ơi, bác làm e nổi hứng chắc phải qua check e nó ngay quá

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

hòn bi baby

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/6/17
Chủ đề
4
290
46
0 ₿
đúng nhu cầu mình, thích chọn phòng riêng dịch vụ riêng.

• Like

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Kkk đúng là vip vip , mà bên đây update thêm cái ipad là ok bác nhỉ kkk chứ random chỉ thấy tội mấy bé thôi nè

• Like

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Ổn áp quá ông anh ơi :D đọc review mà chỉ chờ tan tầm để dọt lẹ qua bển. Có tâm viết rì viu dễ sợ :))))

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Bác chén đc ít rau sau ngày tết quá nhiều thịt mỡ dưa hành thì nhất bác rồi

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Linh Cherry khai trương mà có vẻ âm thầm nên nhiều anh em chắc không biết. Cùng đường PXL còn có King69 cũng được lắm.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Ở đây chỉ có 4 loại phòng vậy thôi hả bác, có cái nào tiền ít mà hít lờ thơm k ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thank pác, sẵn đi chuột bạch nên review chi tiết để ae nắm luôn, chớ viết sơ sài mấy ông kia dọa cắt trym
hehe công nhận có tí rau vô người mát hẳn :D , bữa nào đi hú hí bữa chức pác
khu PXL giờ nhộn nhịp hẳn ra pác nhỉ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
có 4 loại phòng đó bạn, mua vé giảm 300k rồi chọn dịch vụ cao vẫn được