Body nở nang của em 18

Lượt xem: 7,001

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Sao tự nhiên thấy mấy nay anh em trong box trầm lắng thế nhỉ. Cả ngày vào box thấy được có vài cái comment thấy box mình buồn ghê, mình mạn phép làm một bài về cãm xúc thăng hoa dưới cặp vú của em làm Thái số 18 , hi vọng anh em trong box xôm hơn chút nhé :D

Saigon lúc này ngày nào củng mưa tầm tả , Gió lạnh buồn hiu thế là Cả bọn kéo nhau đi nhậu đến say xỉn rụng rơi , còn 3 thằng ngồi lại , rượu nhập tâm như chym nhập lâm ,vậy là cả bọn cùng kéo nhau đi phục hồi sức khoẻ . Dỉ nhiên là tới chổ quen hơi , đạp thắng đá phanh , một thằng nhào tọt xún vào thẳng quầy book vé cho nguyên đám, Mình mới đi được vài lần ở chỗ này ( chỗ này khá hot, thường hot như này mình sẽ đi nhiều hơn để có cái nhìn chính xác hơn ) ^^.

Đã giao kèo , tụi nó trả tiền nhậu , mình thì trả hết tiền vé massage . Nên vô tới nơi , anh locker mời ngồi salon uống trà . Tiếp tân cũng lễ phép chào hỏi giới thiệu dịch vụ mà làm 2 thằng bạn xây xẫm . Nhân cơ hội mình mua luôn 3 vé thái cho cả 3 anh em trãi nghiệm - còn tip thì tự lo :D keke , 3 thằng một loại cho đở tốn kém – Riêng mình thì ưa thái vì thích ngực ngon.

Về CSVC : Thực tế thì ở những chỗ như thế này thì ở trung tâm nên cũng tiện nghi đẹp không kém các chỗ sang trọng như Quận 1. Nhưng về cơ bản thì mình thấy CSVC ở đây ổn với mức giá này. Phòng sạch sẽ, trang trí màu sắc khá tươi và đèn cũng khá thư giãn. Đầy đủ xông hơi và tắm sục. Giường nằm thoải mái. Nếu so sánh thì nó ăn đứt những chỗ cùng tầm nhé. Đặc biệt là về khoản sạch sẽ thì các bác yên tâm.

Xông xả thoải mái thì một tý là em vào, đánh giá tích cực :

Face: dễ thương và nhìn cái má là mình đã hôn lén trước cái lúc em tắm mà lo kì thằng nhỏ

V1:7đ , đẹp và êm tay , bú thì sướng khỏi nói

V2: 6,5 có eo ót và ôm ngon lành

V3: 7đ khá thơm và bóp rất tưng

V4: nước nôi khá nhiều – mách mấy bác lick le cho bé sướng là bonus hơi bị dữ

Em tắm táp dễ chịu , có hỏi thăm và trao đổi quan tâm các thứ , tới thằng nhỏ thì em nhẹ nhàng lột bao đầu và kỳ cọ nhẹ nhàng và sục vài cái cũng khá sướng , tới phần đứng dậy cho em xả nước thì em kỳ thằng nhỏ nhẹ nhàng rồi bú tặng một cái rồi cả 2 lên giường

Massage khỏe; em làm khá ok , bài bản, lực đều tay chắc do kinh nghiệm cũng khá , nhiệt tình hỏi về mức độ được thư giãn khi em đám để em điều chỉnh.

Massage mệt: em giỏi nhất đường lưỡi như em đã nói với mình rồi em la liếm từ đít lên tới lưng nhẹ nhàng đến gáy em bú tai mình rồi hàng bưởi điệu nghệ đó lắc lư chà khắp cơ thể sướng như điên dại , mình xoay người thì như đã nude 80 rồi em nhẹ nhàng xỏa vai và kề bộ ngực hồng hào đó cho mình bú liếm một cách thỏa mãn nhưng nhẹ nhàng để em được phê trong mê man cùng mình, em vui vẻ tuột quần mình xuống và Bj nó nhẹ nhàng nhưng ngon lành – không ngừng ở đó em còn dùng cặp ngực ngọt ngào đó để Hj trơn tru và nhẹ nhàng đến mê mộng , rồi em vừa Hj bằng ngực vừa Bj với đôi môi nồng ấm đó mà … tôi đã phải phọt lên bộ ngực dâm đảng của em

Tổng cuộc vui chơi thỏa mãn: tic 1500k cho cả 3 đứa , tip 6xx , locker 100k cho 3 thằng , xe 20k.

Hẹn P.A vào mội ngày nào đó.^^

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿