Q.1 - Body nóng bỏng, cuốn hút cùng 105 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Body nóng bỏng, cuốn hút cùng 105

Lượt xem: 1,090

Mikeday

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/7/24
Chủ đề
1
9
16
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sau trận ck của Euro thắng đậm nên ghé thăm bé cưng một chút. Nên liền gọi lễ tân book yc bé 05 ngay và luôn để ko lại quay vào ô mất lượt. Mấy ông chen nhau quá rồi. Nay mới đến lượt tôi đó. Book bé từ từ thôi kakaaa.

Tới nơi lễ tân tiếp đón nhiệt tình chọn ngay gói BDSM và lên phòng xông hơi đợi bé Na.

Csvs: 8/10 khỏi bàn phòng ốc sạch sẽ, phục vụ rất ok.

Về bé 05 (bé Na) thì mình đánh giá đúng như hình: Gặp ở ngoài còn nét hơn hình

Face: Xinh, sang chảnh, duyên lắm

Chân dài cao thẳng táp, nhìn cặp chân dài miên man muốn mê.

V1: đã độ, bự, săn chắc, có hình xăm nhưng rất đẹp bú đã cực phê luôn, gu mình thích vú bự.

V2: eo con kiến, thon gọn, săn chắc

V3: vừa đủ, mềm mịn, vỗ sướng tay.

Kỹ năng: khỏi phải bàn phê tới lết về luôn, thư giãn trườn thái phê cực, đặc biệt BJ phải nói kỹ thuật của bé đỉnh nheee rất nhiều skill, bé nó xoay mình vòng vòng luôn ko có cơ hội phản công lại đc bé là mình out cmnr. Nhưng mình thích kekeee… Bác nào yếu yếu thì coi chừng nha. Bé nó bú lút cán nên lúc cum in alo cực sướng luôn.

Tổng kết: 9/10 bé 05 là 1 số quá ngon từ body cho đến kỹ năng lựa chọn hoàn hảo cho mấy bác thích gái xinh, body cực phẩm, chân dài bú mút phê.

Tôi SỤP HẦM ở đây cũng 1 tháng vì e ấy rồi ko có lối thoát. Cái HẦM này TO quá chưa có thoát ra đc nên còn đóng đô ở DB lâu dài nào tìm đc cái HẦM nào chất lượng hơn mới tính tiếp keke. Mấy hôm trước có muốn ghé thăm ẻm nữa mà bé OFF. Mau đi làm lại nhee Na ơi để a còn vào thăm e. Nhớ Na quá rồi.

05 LUÔN là 1 cái gì đó đặc biệt với tôi.

Thichvuto

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/24
Chủ đề
1
42
16
Sài gòn
0 ₿
Nghe bác kể thấy mê quá ! Giá cả sao vậy bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Seven86