Event T3 Q.7 Bon chen gặp bé 39 PT 287

Lượt xem: 725

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
131
59
10 ₿
Tham gia event mấy lần đi dùng code toàn quên chụp hình, nên chả được điểm cộng nào , nay hứng chí rủ bác @Thần Rùa đi PT chung mà ổng mới đi hôm qua nên bảo nay để dưỡng, tuổi già ham chơi nên thông cảm.
Xách xe chạy đi qua lotte mua vài thứ cho nhà xong chạy qua PT tranh thủ . Đến nơi trình cái code nhẹ nhàng được giảm 50% vé, chọn luôn vé 700k giảm con 350k . Cơ sở nâng cấp lên ngon lành rồi, đỡ âm u hơn đợt trước đi . ngồi tý được đưa lên phòng thay đồ xong vào xông hơi.
Hơi lên hơi chậm nhưng vậy ngồi lâu , nóng từ từ khá là thoải mái, đến lúc hơi lên mạnh thì bé vào , thôi kệ để bé chờ tý thời gian còn dài mà, bé ra coi nước rồi chuẩn bị giường trãi khăn xong ngồi chờ . Lâu rồi không xông thoải mái vậy đến khi bước ra người như tắm thiệt đã, bé lại lau người rồi hỏi thăm khá là quan tâm.
Ngồi nói chuyện sờ bóp cặp cam lai của bé khá đã, hồi là nhóc nó dựng lên bé vuốt ve tý đưa tui vào tắm, bé tắm kỹ lắm, gội đầu khá là phê . sau đó kỳ cọ từ thằng lớn đến thằng nhỏ kỹ rồi bước ra lau người khô ráo lên giường.

Đấm bóp : Khởi động bé đấm bóp trước một hồi khá là ổn. Tranh thủ 8 với em tý , đến lúc nằm ngữa lại bé tiếp tục đấm bóp , tui cũng tranh thủ bóp bóp bé , hehe, thích cảm giác bé thì tập trung massage mình thì bóp tự nhiên , nó hứng lắm.

Thư giản: Phần này gọi quá tuyệt, đúng gu tui, bé lấy cặp ngực trườn rồi đi lưỡi mà nó tê từng chút một. mấy bác thích cảm giác từ từ nhẹ nhàng thì lúc bé đấm bóp mình sẽ chia sẽ cảm giác ấy để bé biết, lúc này thì tui chỉ thấy thích bé làm người yêu mình để ôm suốt đến hết giờ, nhưng từ từ bắt đầu bé chuyển mình tạo một cảm giác phê pha hơn khi bắt tui nằm ngữa lại và bj trước một hồi xong bắt đầu đi lưỡi trườn trường , trùi nhìn khuôn mặt bé mà nó như làm vì đam mê vậy, khích nứng vãi nồi, kéo bé qua đi thế 69 cái đã, lần đầu được húp sò mà nó sướng vậy, em để tui húp thoải mái, bé cũng giữ khá kỹ nên kích thích sướng hơn, bé chăm chỉ bj cho tui đến lúc tui out thì vẫn để tui giữ một lúc mới bước ra . từ lúc ấy tui thấy bé có một cách giữ chân khách rất hay khi biết để cảm giác trào dân đến lúc nào.

Dù không phải đi dịch vụ cao nhưng chắc lần sau tui sẽ nâng lên để gặp thêm kỹ thuật tắm của bé nữa . Rất tuyệt từ khâu chăm sóc rồi.
Cảm ơn @Dory@Lục A Ka đã tạo chương trình , hy vọng đua kịp nick màu hihi
Tic tip pv tổng 1tr1 thôi rất êm. Code WBJCQE
bi.jpg o.jpg

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Chuonq Wook Wee

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
226
162
Sài Gòn
15 ₿
Mừng bác sướng tờ rym. Bổ sung thêm phần đánh giá 3 vòng đi bác =)).

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
bé 39 thì v3 vừa , TR bóp khá thích. mà bóp hồi với sờ v4 nước nhiều hơn nhé.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Chú hàng xóm đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Massage Phát Tiến

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/11/21
Chủ đề
24
83
36
0 ₿
Massage 287 (PT) cảm ơn anh @Chú hàng xóm đã đến trải nghiệm dịch vụ vầ gặp được bé ưng ý, có buổi trải nghiệm thú vị
Rất vui được phục vụ anh dài lâu