Q.1 - [Bóng đá] Ba mươi chín - nhìn là dính | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [Bóng đá] Ba mươi chín - nhìn là dính

Lượt xem: 763

Aress

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
18/4/23
Chủ đề
17
141
58
HCM
0 ₿
Hí anh em, dạo này có vẻ thần event nhập, lại trời xui đất khiến thế nào trúng tiếp event Bóng đá kèo Arsenal vs Crystal Palace, thế là nhắn ngay cơ sở để hẹn gặp các bé.

Đây là lần đầu mình đến Dubai Luxury Q1, trước toàn đi chi nhánh hệ thống Dubai bên Quận 10, công nhận bên này KTV đông thật, sau khi lượn vài vòng hình ảnh thì đập vô mắt đầu tiên là con số 39 (ảnh bé chụp nhìn thiện cảm quá)

Giừo lành đã điểm, xách ngay con xe ghé 41 LTHG, lần đầu nên phải search GG map do trước giờ chả biết đường LTHG nằm ở khu nào :ami-(3): Một điểm cộng lớn ở đây có hầm để xe tránh bị người quen bắt gặp, lên làm vài thủ tục đơn giản rồi được các anh zai locker dẫn lên phòng.

Mình là loại thích xông đến ướt đẫm người mà ngồi trong phòng xông hẳn 10~15p gì đó mà vẫn chưa thấy mồ hôi gì nhiều, có vẻ nhiệt độ phòng xông ướt chưa đủ nóng. Thấy bé ngồi ngoài chờ nên cũng bước ra.

Bước ra khỏi phòng thì đập vào mắt mình là một thân hình chẩn chỉnh kèm bờ mông to đùng ae ạ (bé dạng mình dây nhé, V1 to là hồng, V3 khủng bố, V4 sạch sẽ), face bé thuộc dạng ổn thôi nhưng quá đủ với thân hình rồi, bé chào hỏi rồi cùng ngồi tâm sự 1 tí thì vào bồn.

Vào bồn thì bé tắm gội cho mình rất kỹ, tiếp đến là màn đi lưỡi điêu luyện từ trên xuống dưới kèm những tiếng rên mà ông nào yếu yếu dễ chết lắm à :ami-(20):

Về màn ms khỏe bé rất quan tâm anh em nên thường xuyên hỏi lực này đủ chưa có muốn mạnh nhẹ gì ko, mình xin phép ko review nhiều vì thấy khoản này bé nào cũng như nhau :ami-(33):

Về màn trườn thái, đây là lúc lợi thế của bé lên tiếng với cặp mông khủng bố và những màn đi lưỡi khiến cả người như điện giật từng cơn :")

Màn massage mệt bé BJ và "rên" rất nhiệt tình, mình còn nghĩ trong đầu âm thanh rên của bé chắc lan sang cả mấy phòng khác mất, rất đặc trưng tạo nên nét riêng của bé so với dàn thị tẩm

39 là bé đầu tiên mình gặp tại Dubai Q1, và đã không khiến mình thất vọng, ko hổ danh xưng "41 LTHG" được nghe trước giờ từ bác Tàn và JL

Tic = code Bóng đá (một lần nữa cảm ơn mod @Dory và hệ thống Dubai đã tài trợ). Tháng này chắc phải cảm ơn bác Dory 3 4 lần rồi mất :ami-(10):
Tip = tic
Locker 50k, anh đẹp trai đưa thẻ xe 20k

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Dory and Đi Tàn Tàn

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
996