Q.1 [ Bóng đá] Lần gặp gỡ đáng nhớ.

Lượt xem: 490

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
196
71
25
1 ₿
Hi, xin chào các bạn, lại là mình đây, hôm trước bắt tỉ số 0-1 cho Việt Nam, mình nhận được code của bác @Dory. Qua đây cũng muốn cám ơn bác @Dory và cơ sở đã cho mình 1 code onsen. Như thường lệ thì mình nhắn tin lễ tân đặt phòng vs đặt số.
Các bạn lễ tận tiếp đón nhiệt tình, Phòng ốc ở đây sạch sẽ, sang trọng
Nói chung là Dubai Q1 thì không có gì để chê. Mọi thứ đều rất hài lòng.
Đánh giá bé, bé là 1 cô gái khá xinh, có nét sắc xảo, nói chuyện khá thẳng thắn. kkkk. Mấy bác nào hợp gu bé thì bé nói chuyện cũng khá vui, nói chuyện kiểu teen teen ấy. Bé có khoe hình ngoài đời cho mình xem. Thật chứ ko khác gì mấy em hotgirl trên mạng, có khi còn xinh hơn á.
Về kỹ năng thì thôi rồi, trên cả tuyệt vời, BJ nhẹ nhàng từ tốn, đi đường lưỡi đầy đủ, đúng bài. Massage khỏe thì hơi yếu, mà thôi, mình khỏe sẳn rồi nên vô đây để được mệt thôi, nên không care lắm. Mình rất thích vòng 1 của bé. Rất đẹp nha bà con, thật chứ vô đấy chỉ cần ngắm ngực của bé thôi là quên đi mọi ưu phiền. :)))))).
Chốt một buổi tối vui vẻ.
Hehe, ở Dubai thì mấy bé ngực bự cũng nhiều đó, mà nói chuyện thẳng tính mà vô đài thì teen teen thì chắc cũng có bã thôi. Nên bác nào lão làng thì đoán được thôi. :)))) Khó quá thì Inbox để biết đáp án. kkkk
Cơ sở 10 điểm
KTV:
Face: đẹp, lạnh
V1: đẹp, 10. mấy vòng kia ko care lắm.
Code Free + 300 to up onsen2
Tip + bonus = 1200++
Cám ơn các bạn đã đọc review của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Hiện tại đặc khu có mấy bé có nét, sắc xảo… teen thẳng thắng, ngực với Tàn là đẹp thì mấy bé lận… :ami-(47):

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh gặp bé kưng ạ...chúc huynh thật nhiều sức khoẻ:cuteonion41: