Q.12 Bóng Hồng Mới Có Gì Mà Khiến Tình Bạn Xa Cách

Lượt xem: 1,942

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Massage Cẩm Thy
532 Tô Ký - Taan Chánh Hiệp - Quận 12
Bản đồ và hotline:

Để tăng thêm sự thú vị bộ môn Massage thư giãn, Cẩm Thy xin trích đoạn một câu truyện có thực vừa diễn ra tại Cẩm Thy:
Vào một ngày trung tuần vừa qua Cẩm Thy đón tiếp một Vị khách A ( tên đã thay đổi ) đến từ Tp thân yêu BD… ko hiểu cơ duyên thế nào mà lần đầu bác ấy đến Cẩm Thy trải nghiệm, sau khi coi iPad thì chốt ngay số ngày đầu đi làm và tua đầu tiên luôn ( SBD 12 ) … Và kết quả sau buổi trải nghiệm chả biết bác ấy say nắng hay còn tê tái mà cứ tủm tỉm cười ko nói gì, ra về ( Hết Tập 1 ).

Tập 2 : Ngày hôm sau vị khách A trở lại dẫn theo vị khách B… Sau khi thủ tục vé xong Vị khách A đi toilet, Vị khách B lại quầy xem iPad chọn ngay bé 12 và lên P luôn… Khách A toilet xong trở ra uống nước rồi báo lễ Tân yêu cầu 12, Lễ Tân giật mình xin lỗi bạn a yêu cầu trước rồi ạ....! Anh có thể chọn số khác ko? Vị khách A móc đt gọi cho Khách B nói ông chọn số khác đi số đó của tôi… Không biết khách B nói gì làm khách A giận bỏ về để khách B tự đón xe về… Một lúc sau vị khách B xuống nói Lễ Tân thông cảm cho a đổi số khác, trả 12 lại cho bạn Anh được ko? Lễ Tân dạ được nhưng bạn a giận về rồi… Khách B ủa vậy hả vậy thôi cho a gửi phí a về có việc… thế là mất luôn hai vị khách đầu tiên trong ngày buồn thiệt chớ....
Bất ngờ 40p sau vị khách A trở lại cho a số 12 đi em… Lễ Tân ủa ủa e ko hiểu chuyện gì đang diễn ra, tưởng a giận tụi e ko bao giờ trở lại nữa chứ? Vị khách A nói e có lỗi gì đâu mà giận, anh lỡ mê 12 rồi hihi…. Lễ Tân hỏi vậy bạn anh có quay lại ko? Khách A nói kệ đi e…. Lễ Tân ngẩn ngơ suy nghĩ ko hiểu vị khách A giới thiệu khách cho Cẩm Thy hay đẩy khách đi nhỉ???? (Hết tập cuối).

Lễ Tân xin được thỉnh giáo Quý khách cách xử lý sao cho hài hoà mà vẫn giữ được hai vị khách A-B và giữ được tình bạn cho hai bác ấy?
Trân trọng Cảm ơn Quý Khách!

Và Đây Là Cô Gái Ấy
Dàn Mỹ Nhân Full

Massage Cẩm Thy
532 Tô Ký - Taan Chánh Hiệp - Quận 12
Bản đồ và hotline:

Sửa lần cuối:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Tò mò tới công chuyện… chắc mai Tàn lũi qua gặp bé quá…:ami-(47):

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Ko biết phải gu chủ tịch ko nữa… làm tui cũng tò mò ko biết vì sao hai bác kia lại chọn cùng một số kakaka.
Hóng tin chủ tịch.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
52
563
129
1 ₿
2 vị khách vui dữ, chỉ còn cách ngồi đợi đến lượt, không thì nói 2 ông lên 1 lần luôn.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bé mình dây. Bước vào phòng đeo kính y như cô giáo. Bé làm nhiệt mà cách nói chuyện là bé rất hiểu chuyện.
Bởi 2 ông kia tranh giành là đúng rồi:8onion38: