Q.1 Bóp Bé 02 Sung Mãn Tân Định

Lượt xem: 1,729

Cô Giáo Thảo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
5
86
10
0 ₿
Đang sung sung, sẵn có đạn dược đầy đủ nên ghé qua Tân Định làm vé cho sướng đời trai.
Trình code lấy vé rồi lên phòng xông hơi, xông xả hết khí nén, khí độc ra hết. Xông hơi được tầm 8 phút vừa xong thì bé vào phòng.
Nhìn mặt và body bé rất hấp dẫn, mặt tươi chào hỏi dịu dàng, nắm tay đứng ôm ấp chuyện trò làm quen tí, cách nói chuyện của bé có vẻ hợp rơ, biết chuyện được à. Mình check sơ bộ khám phá các vòng của bé thì thấy ổn nên đi sâu hơn, bé mở nước rồi mình vào tắm, xông hơi xong đứng ôm bé rồi được bé mở nước tắm kì cho sướng quá, tay mình khám phá sâu và ôm bé hun hít làm tình chút trong bồn rồi lau khô dìu nhau lên giường.yociexp56yociexp32
Mặc dù thằng nhỏ đang căng cứng nhưng cũng phải kìm nén nằm sấp cho bé đấm bóp, tẩm quất cho. Về cơ bản thì phần mát xa khỏe bé làm rất ổn, xoa bóp khắp, thảo dược đá nóng nếu đầy đủ, mình cảm nhận rất phê, bé có tay nghề cao.yociexp96yociexp117
Còn phần mát xa mệt thì càng không chê được, thân hình nóng bỏng của bé, trườn bò khắp người mình, mình thả lỏng người để tận hưởng những giây phút thăng hoa với bé, cặp bưởi bé căng, mình đưa làn môi lướt nhẹ lên ti hồng cảu bé rùi khom người xuống phần v4 của bé và liếm luôn cặp đùi đến gót chân của bé, body bé đẹp nên mình phê trong cuồng dâm, mình và bé vật lộn trên giường, bé chà trườn cặp ngực khắp, thằng nhỏ mình căng cứng sung mãn, bé mút thổi xóc một hồi lâu thì thằng nhỏ mình khóc òa ra trong sung sướng, ướt nhèm và nằm ôm bé trong cơn phê. Body bé khiêu gợi, trắng trẻo thơm tho.
Face: 8đ
V1: 9đ
V2: 8,5đ
V3:9đ
V4: 9đ $$$ nước nhiều, cắt tỉa gọn, khít, liếm sướng, mình liếm sạch nước luôn.
Đánh giá tổng quát thì bé 9,5đ, phòng ốc sạch sẽ thơm tho, dịch vụ tốt và giá vé đang giảm nên không chê gì hết nha ae.
Vé: 900k giảm còn 630k
Tip: 900k
Tip thêm cho bé: 100k
Tổng: 1tr630B68B37

• Like
Điểm cảm xúc: Lãngtửquayđầu

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17