Tân Bình Bóp Bưởi Bé 09 Massage Savi Tân Bình Cực Đã

Lượt xem: 3,932

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
94
56
0 ₿
Chiều tan ca xong trên đường về tấp vào Savi làm một vé để chuẩn bị nghỉ mấy ngày lễ đi tỉnh chơi sợ không tìm ra chỗ xả. Tấp thẳng vào để xe vào lễ tân lấy vé được hướng dẫn lên phòng xông hơi thư giãn xả xì trét. Ngồi làm văn phòng cả tuần ê mông đau lưng, ngồi kề kế bên con nhỏ làm chung nó bận đồ hở hang chịu không nổi nên phải tìm chỗ xả luôn thôi.
Lên phòng cởi đồ xông hơi được khoảng 5 phút thì bé xuất hiện gõ cữa vào. Nhìn mặt bé khả xinh xắn, ngực bự dáng người cao hấp dẫn. Bé cười chào hỏi mình, hỏi han chuyện trò qua lại. Xông hơi thêm 5 phút nữa ra gặp bé, ngồi trò chuyện chút, bé cũng xoa bóp vai lúc mình ngồi để chờ cho khô mồ hôi, bé mở nước tắm. Bé mở nước ấm xong mình và bé vào tắm chung, lúc này mình và bé đã khả quen và nhập vai rất nhanh, diễn khả sâu. Bé vuốt ve, tắm body của mình, mình cũng khám phá các vòng của bé, ngực bé căng mình cắn tai bé hỏi e số mấy, bé trả lời dạ em số 9. Số đẹp nhỉ, hôn môi bé cái và xoa xuống dưới mông và háng của bé rồi sơ bộ vào vùng kín của bé thấy rất ổn. Mình và bé tắm cho nhau hôn nhau và làm tình sơ bộ nhẹ nhàng gọi là khúc dạo đầu.

Lúc lên giường thì bé đè mình ra xoa bóp tay của bé cũng rất mềm và nhẹ nhàng, những bài mát xa của bé cũng rất là có lực bài bản giúp mình thư giãn cực phê.
Bé nắn xoa bóp cho mình rồi nuru phê quá sờ vào cặp đùi của bé lạng qua lạng lại trước mặt mình sướng thêm làm mình khó chịu quá nên phải lên cao trào, ôm bé sờ mò dồn dập vào body trần truồng của bé, hôn và móc vào chỗ kín của bé lúc này nước của bé cũng đã trao ra nhẹ nhẹ. Hôn vào môi rồi xuống cặp ngực nóng cực nóng của bé cực sướng, trườn bò lên người mình cực sướng. Bé một mạch ghì vào con cu của mình đòi bú, mình đè người bé ra làm luôn 69 cực đã, bé kết hợp hài hòa nhẹ nhàng mình và bé vờn qua vờn lại, bé cong cái mông lên cho mình xoa và vỗ, miệng mình đi sâu vào vùng kín của bé, bé ngậm và xóc con cu của mình cực sướng. Mình và bé có những giây phút 69 quá sướng ngất ngây sau một hồi thì mình đã xả được cơn tức giận bị dồn nén phải nói là sướng tê người tê cu luôn. Thằng cu đã bắn pháo bông tè le tê tái, cảm giác thăng hoa vô cùng tận. Về nhà mà cái hàng của mình vẫn còn chóc ngược, riêng bé thì có cảm giác lên đỉnh với cách móc bốc bắt điêu luyện của mình. Mình và bé nằm ôm nhau nói chuyện tình cảm thỏ thẻ bên tai nhau và những nụ hôn khuyến mãi.

Xong cuộc chơi thì tắm bận đồ chia tay bé với thân hình nóng bỏng.
Face: Cực dâm
V1: Nắn vừa tay mình, hàng thiệt không Fake
V2: Eo vừa
V3: Căng cứng
V4: Nước quá nhiều
Mình và bé trong căn phòng mới sạch sẽ tâm sự sướng quá, giây phút 69 quá sướng, bé làm 69 giỏi quá nè.
Mình đi gói Nuru: thời gian 90 phút: Tic: 800 giảm còn 600k, tip 800k, Total: 1tr4k. Lần sau đến chắc yêu cầu bé làm nữa quá vì bé khả hợp gu và 69 quá giỏi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿