Bình Tân Bóp bưởi bự 01 Bình Tân

Lượt xem: 878

Cô Giáo Thảo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
5
86
10
0 ₿
Chào mn, Lâu lâu ghé thăm lại kỷ niệm êm đềm đu bai bình tân
Gửi xe đến lễ tân xuất code lấy vé lên phòng xông hơi xả khí độc lấy lại tinh thần vượt trội. Bé vào phòng chào mình, rất ấn tượng với cặp bưởi bự của bé body dâm trắng nhìn rất hấp dẫn. Trong căn phòng vắng lặng chỉ có mình và bé vậy thì mình phải làm gì bây giờ?
Bắn giây thun? Tâm sự? Tắm cho nhau? Làm tình? Chuyện gì cũng có thể.
Ôm bé đứng nói chuyện làm quen sau đó tránh thủ vào bồn tắm, tắm rửa sạch thì giường. Được bé mát xa cho mình, xao khắp 4 phương 9 hướng đủ bài từ đá nóng đến xoa bóp đúng bài rồi xong chuyển bài sang mát xa tình cảm, bước đầu mình ngồi dậy ôm bé cái, tiếp theo tay hái hai trái bưởi khủng, ti còn hồng sướng tay, chạm sờ vào luồn tay xuông móc lốp bé, bé xồm người lên như đang nứng, mình đổi tay đổi tư thế xoa bóp mông rồi móc tiếp vào cái lốp của bé, xoa đùi, bé liếm lưỡi cặp ngực khủng của bé cà qua cà lại, cây hàng của mình nó cứng đờ như muốn doggy, cho bé vuốt trụ mình bú vào cặp bưởi, tay tiếp tục móc lốp đè sâu vào nước của bé ra nhiều hơn, cảm giác đã dâng cao trào bé làm mạnh tay hơn đúng là bé quá nhiệt tình, trườn bò chà lưỡi mình móc lốp một lúc thì bé xóc cho mình ra luôn. Ra thở phào sưởng vô cùng tận, úp mặt vào cặp bưởi bự của bé, tay vẫn móc lốp măn hạt đậu phộng ngoắt lên như hạt điều chút rồi cuốn gói check out.

Face: đẹp quyến rũ
V1: khoảng 90, hấp dẫn
V2: vuốt sướng
V3: vỗ bốp bốp như nhạc remix
V4: Tuyệt đỉnh nhân gian, liếm sướng
Tic: 800k giảm còn 700k
Tip: 800k
Tổng: 1tr5

• Love
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết