Boss Place - Số 26 - Kĩ thuật tuyệt vời

Lượt xem: 7,295

xshadowx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/7/16
Chủ đề
2
2
9
0 ₿
Đây là lần thứ 2 ghé lại Boss. Lần trước gặp 1 em nói chuyện vui vẻ nhiệt tình làm mình cũng thích, lần này lại chọn random coi nó thế nào.

Thay đồ nhảy vào phòng xông hơi trước nên lúc em nó vào thì cũng chẳng thấy mặt mũi sao. Xông được 1 lúc ra thì em nó đang ngồi coi TV, thầy mình thì cũng chào hỏi đàng hoàng nhưng thú thật hơi thất vọng tí vì tướng tá em không ngon bằng em lần trước. Nhưng không sao, vẫn muốn xem thử kĩ thuật em thế nào.

Tắm rửa và massage khỏe thì có vẻ em không bằng em lần trước. Cũng làm đủ bài nhưng cảm giác không kĩ bằng (em trước có làm massage khỏe 1 thời gian, chắc được đào tạo bài bản hơn). Được một cái em nói chuyện rất là thật thà và thẳng thắng. Cái gì nói ra em không hiểu hay không biết là cứ hỏi tới, nghĩ cũng thấy vui.

Được một hồi thì cũng đến phần thư giãn. Lúc này em nó mới biểu hiện hết thực lực ra. Em này BJ kĩ lắm nhe các bác. Liếm cột đá bi nhuần nhuyễn làm mình cũng vất vả cầm cự. Hầu như toàn thời gian là em BJ hết. Cho tự do khám phá nhưng không cởi ra. Đươc một lúc thì mình chịu hết nổi nói em một tiếng em mới ngưng lại và HJ cho out. Kết thúc 1 buổi trải nghiệm vô cùng thỏa mãn.

Đánh giá về em nó:

Face: 7đ. Bình thường, Nói chuyện đàng hoàng, thật thà.
V1: 7đ. Hệ cam, cho sờ nắn vô tư
V2: 7đ. Hợp với dáng em
V3: 7đ. Không to nhưng mềm mại, bóp sướng.
V4: Không khám phá nên không đánh giá.

Service: 9đ. Không hối thúc, làm nhiệt tình, kĩ thuật tốt làm mình rất hài lòng.

Nhận xét chung là vì đi massage nên mình không đặt nặng ngoại hình của các em lắm. Chủ yếu là thái độ và kĩ thuật nhiều hơn. Em này chắc phù hợp cho bác nào thích thư giãn và nói chuyện. Em không đến nỗi ddcn nhưng làm bài bản đàng hoàng, không để khách thất vọng hay có thái độ công nghiệp.

Tổng thiệt hại: TIC 400k, TIC 500k (em nào mình thích sẽ thêm 1 ít), Locker 20k, Giữ xe 10k.

Văn không hay nên chỉ có vài dòng. Mong các bác thông cảm.

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
thế
e trc bác đi số mất vậy bác. nghe bác co vẻ pro thế