Box Xin Thông Tin HTGĐ

Lượt xem: 325,377

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Tình hình là đi Em đi Massage cũng nhiều nay muốn đổi gió xíu, Đang tính trải nghiệm món HTGĐ này (Hi tai nghe đồn chỉ có HTGĐ em út mới nude 90-100% à chưa kể được lựa trước nữa thấy em nào thích đem bắt làm thịt cũng hay. Chứ check hàng che bà nó cái mặt mấy tiêu, nguy cơ gặp cá xấu với tráo hàng hơi bị cao). Anh em biết chỗ nào sang sang xíu rổ giá cho 1 lần BJ (có nude nhé hic em ghiền nhất món này nên mới đổi gió á) tầm 500-700k gi cũng được cho em xin ít thông tin với. Gì chứ món này em mù tịt à.

À đi làm em có hay đi ngang qua HTGĐ Lộc Thiên Ý ở Trương Định, với Mai Anh Phạm Hông Thái thấy dàn đào ngon quá. Em út trắng muốt. Anh em nào đi rồi cho em xin ít info luôn. Tic, Tip các loại
Sư Vạn Hạnh, Le Hồng Phong em đi ngang thấy cũng nhiều bác nào thổ địa cho em xin info luôn nhen. Quán nào ok ấy. Có fuck càng tốt. 1 shot 800-1tr cũng được. Chứ vài ba triệu như Lê Duyên ăn chơi lâu dài cũng hơi đuối.

P/S: em cũng có lập topic xin info bên thiendia mà reply lại toàn chỗ nhìn thấy ghê. Nên mới phải qua bên này lập topic. Mục trà đá chém gió chắc không vi phạm gì đâu ha.

Bài này sẽ đc chuyển sang Box Thắc Mắc - Hỏi Đáp nhé. Mod

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: sửu nhi0209

chimokato

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/15
Chủ đề
2
60
14
35
0 ₿
Bác thử cung đường Nguyễn Phi Khanh huyền thoại đi,nghe nói ở đó cũng dc, tic+tip 1 lần chắc cũng tầm 400,500k.
Nhưng mà ở đó có nhiều quán,tốt nhất là wa bên TĐ xin dc info thì tốt hơn..

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
đi quán nhật cường ở bờ kè đó bác ( chỉ có bà chủ quán đáng ghét thôi ) ko thì qua viễn đông đường tôn đản ở quận 4 cũng đc.

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hi có chỗ nào cao cấp hơn xíu nữa hông bác? Mấy chổ này không tiếp khách được

hoapasi

Tập Sự
Bé Thích Massage
23/8/15
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
Bác cho hỏi VĐ tic tip sao bác... Bên svh, lhp nối dài Bj 700k, đến z 1tr3, ấn tượng mỗi China bên lhp nối dài, tên tựa quán Chino ngày xưa tôi thường đi

Sửa lần cuối:

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Vai, bên đó hàng tuyển sao mà giá chat thế

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
VD q4 chuyển qua SVH rồi tiệm NH gì đó , nghe nói có cả phong vip 250k , nude , bj nóng lạnh , mà dàn đào tb yếu nên không thích đi , sv tạm so với TP bên NPK

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
40
0 ₿
Bác có kinh nghiệm bên Lê Duyên thì chia sẻ với? Mình cũng muốn đến cho biết nhưng thấy e út đông quá nên chùn bước. Ko biết bên đó có những dịch vụ gì? Thanks.

Minh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/9/15
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Ko hiểu bác tren nay muốn hoi chuyện gi HTGD la sao,các bác giai thích e với

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
29
0 ₿
E út tb yếu hả bác , s nghe chán thế :(( Muốn đi chỗ này mà nghe nói vậy nản quá :(((

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hôm bữa tò mò định đi cho biết. Quán khá dễ tìm nằm trong hẻm kế bên Viên Tim. đối diện cổng 2 bệnh viện 115. Đầu hẻm thấy cái bảng hiệu HTGD Nam Hy đi vào tí là gặp. Định đâm xe vào ai dè gặp 1 em face chắc tầm 4đ đi ra. Nên thôi qua Boss xả cho chắc.
Hic, sao món HTGD này mấy chỗ em út ngon, face đẹp chả có tí thông tin nào hết vậy trời.
Hổng biết sao chứ với mình trươc hết face phải đẹp mới xét tiếp đến service.

hoapasi

Tập Sự
Bé Thích Massage
23/8/15
Chủ đề
0
74
23
0 ₿
Ở đâu mà ko có e thế này thế kia, bác cứ vào, hỏi quản lý mấy e ngon, thấy ko dc thì đi, ai làm gì bác. Mấy e làm ở đây cũng xoay tua mới đủ sổ hụi chứ bác. HTGD e ngon thì nhìu, quan trọng bác phải thanh niên cứng, ngon thì ở ko thi đi... Chạy ngang nhìn vào thì pó tay

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Mình mới đi HTGD bên Q10 về nè , quán Th Tr nằm trên đường NT gần ngã tư NT và NQ

Đánh giá về khoản thư giãn : nằm sắp đánh đấm massage lưng chút đỉnh , dùng lưỡi đi từ lưng xuống chân luôn , liếm lun 2 bên mông , đến lúc nằm ngửa thì em nó nude 90% tự động cởi hết bra cho ae xoa bóp , bú bình , cởi lun quần chip cho ae tự do khám phá "cô bé" nước nôi lênh láng ... sau đó em nó lấy lưỡi liếm 2 bên đùi , đá bi , lau cột , BJ nóng lạnh , lút cán , kỹ thuận BJ chậm rãi cho đến nhanh dần , bài bản thì đầy đủ , HJ lúc gần ra , bú ti .... Em nó cũng khá xinh , có làn da trắng , chưa chồng chưa người yêu , BJ ko thua kém ai

CSVC : khá sạch sẽ , 1 cái phòng lớn khoảng 4 5 giường che rèm , có máy lạnh
Em nó tên Th , 24t
V1 : hệ cam , nhỏ nhắn xinh xắn , săn chắc
V2 : mình dây cây cảnh
V3 : hơi nhỏ
V4 : còn bót , nước nôi lênh láng

Total : Tic 100k/1h + Tip 200k = 300k

Các bác vào gọi em Th thôi nhé , vì em Th sv tốt nhất , mấy em còn lại thì sv ko tốt và làm công nghiệp lắm

Sửa lần cuối:

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác @White_Lucky cứ public tên wán để tránh tình trạng cmt xin share xin inbox loãng chủ đề nhé.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
đề nghị bác @White_Lucky share thông tin em trên avatar, nhìn quá ư là xinh và đáng yêu :D
Quán Thùy Trang này coi bộ được, quá ổn so với mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: sinhviensg