Bú bình sữa Na nóng tại Style Phương Đông

Lượt xem: 9,707

thich bu cu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
15
3
31
0 ₿
Mấy hôm nay trời mua suốt, lạnh teo cu hết trơn. Nên hết giờ làm việc 2 ae tui tìm chỗ đi sưởi cu đồng thơi giải tỏa căng thẳng. Vẫn là địa điểm quen thuộc, Style Phương Đông của bác Chì

Ngồi đợi khoảng 5p thì có 1 cô bé da trắng nõn nà, dáng người mảnh mai bé bé xinh xinh bước vào chào anh em tên Na với giọng ngọt như mía lùi đúng chất con gái miền tây. Đúng gu nên con cu tui bắt đầu nhúc nhích (mình dây cây cảnh). Em bắt đầu trút bỏ xiêm y, để lộ vài hình xăm nghệ thuật và body mơn mỡn của người con gái tuổi 19. Cảm giác ngồi nhìn em lột từng món từng món đồ trên người làm con cu tui nó nứng tột độ.

Sau khi xông hơi, em dịu dàng lấy khăn lau sạch mồ hôi rồi mới dìu tôi vào bồn tắm, tôi hỏi em anh được làm gì trong đây với em? Em đáp với giọng đầy khiêu khích cùng ánh mắt dâm tà, anh đẹp nên làm gì em cũng được hết (trừ hôn môi)! Thế là tôi kêu em khoan hãy tắm, a ôm em tí nhé. Em ngồi lên đùi tui, tui thì ôm em bú liếm khắp người, tay sờ soạng móc lốp đủ kiểu, vừa mút ti vừa xoa “hột me” làm con chym em bắt đầu ướt át. Và rồi em tắm rửa lại sạch sẽ cho tôi, em có nói là “em định Bj cho anh trong bồn tắm luôn nhưng thấy anh lạnh quá nên mình ra giường nha” (tui lạnh thiệt nên thôi), nên bác nào thích out trong bồn cứ nói em nó.

Massage khỏe thì bài bản đủ lực, nói chuyện vui vẻ, cute. Trước khi thư giãn là màn “khẩu dâm” làm tui phấn khích vô cùng “Cu a bự quá à, mà còn cứng như khúc củi nữa” và Em bắt đầu hôn vú rồi hôn lên cổ vừa hôn em vừa rên ứ ứ như jav vậy đó các bác, hôn vú khá lâu và phê, trong lúc hôn cặp vú em đi khắp người tôi, đi đến đâu mát và phê đến đó. Tiếp đến là màn đá bi mút trụ tuyệt đỉnh làm tôi bắn tinh xối xả và nhanh hơn bình thường chỉ sau 10 phút cầm cự. Em tắm rửa sạch sẽ lại cho tôi và cuộc vui kết thúc trong sự mãn nguyện

Đánh giá tổng thể thì body rất đẹp theo kiểu mình dây cây cảnh, chống chỉ định bác nào thích vú đít bự xôi thịt nhé

Face 7 điểm da trắng nõn nà, mặt có nét e thẹn cưng lắm, cao khoảng 1m55

V1 8d, đầu ti hồng hào bé tí đúng chuẩn con gái 19, được bú bình nhé

V2 9đ phẳng lỳ

V3 8đ, đủ xài, tròn vo, mịn màng không tì vết

V4 8đ, sạch sẽ gọn gàng, nước tràn bờ đê

Tổng thiệt hại 1 củ. tic = tip = 500k

Tú Ông

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
2
13
9
25
0 ₿
Tiêu đề chí vãi Bác bình đó có sữa thiệt không kkk.
Chúc mừng bác đã ngon chym

Tokuda Cần Thơ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/19
Chủ đề
0
9
3
37
0 ₿
ngon chym ngon chym đúng gu tui đang tìm, tks rp của bác hôm nào sẽ ghé dành bình sữa của bác

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Cho xin địa chỉ đi bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Ông

ddpkpro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/18
Chủ đề
0
9
2
35
0 ₿
nghe đồn style phương đông giờ ko còn do mr chì quản lý nữa thì phải

• Like
Điểm cảm xúc: Sungbakhia

chich nham

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
0
16
5
34
0 ₿
vừa trải nghiệm bé này, phải nói là body tuyệt hảo, lại còn dễ thương nữa chứ, giọng ngọt lắm

Ninh Hinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/19
Chủ đề
0
3
1
23
0 ₿
Mừng Bác ngon trym, mới đi em Nhiên hôm t7 BJ siêu đỉnh luôn nhắc lại thấy thèm nữa rồi kk