Gò Vấp Bữa trưa 13 không may với em 42

Lượt xem: 1,950

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Mình mua vé CIA 900k +thêm 1 lần thư giản 200k, tổng hết 1.1tr, giảm 50% còn 550k, đi em 42, phòng Vip 1 lúc gần 13h ngày 13/ 2, vô phông chờ công gởi chắc hơn 10phut mới có hơi, qua phòng xông khô thì tạc nước vô cục đá lạnh tanh không xông được, ra ngồi hơn 10 phút nữa e 42 mới vô, ...làm thư giãn lần 1 xong nói minh đi tắm, chắc là lễ tân không báo cho bé minh mua thêm hay sao, tắm xong ra nằm nói chuyện, mình thấy mất hứng quá nên đi về sớm, xuống ý kiến với lễ tân thì nói tại mình đời về sớm. Nản ghê, tổng thiệt hại tic 550k, tip 1100k nữa mà cảm thấy thất vọng quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Ủa là bác đi vé 2 shot mà làm 1 shot ah B04

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Thì lam có short 1 roi noi minh đi tam , xong ra năm noi chuyển thôi, nên minh xuống ve luôn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bài có nhiều điểm chưa rõ và mâu thuẫn quá, hóng cơ sở vào giải thích. Có tư liệu từ hai phía mới dám chém, chứ rp thấy ko có rõ thông tin lắm.yociexp38yociexp38

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Không, minh nói dung sự thật, co sao nô vay không dìm hàng làm gì, vì minh ít viet rp nên văn chương không trôi chảy hấp dẫn như mọi người được

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Ủa là sao ta ? S bác không hỏi bé ktv hay thế nào chứ tự nhiên về sớm là sao với lại mình tưởng shot 1 là tắm xong là làm trong lúc tắm mà còn bác lại làm shot 1 xong mới tắm là s , với lại bên adam mình cũng vừa đi hôm mùng 9 mình cũng đi vé 900 luôn bé làm đủ bài hết mà

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Thật á ? S kỳ vậy , chắc phải đợi cs vào đính chính lại chứ nếu mà tắm lại là xong r đấy

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên cơ sở xin cảm ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ
dạ cơ sở xin lỗi a về sự cố xông khô khi chưa bật trước nên khi a qua xông khô dội nước vào chưa thể lên ngay được
Cơ sở xin đính chính lại sự việc chiều nay khi bé 42 làm cho a ạ, lỗi do bộ phận lễ tân và bé 42 k hiểu ý nên đã lầm thành vé Cia thường, sau đó khi a nằm nghỉ ngơi với bé và ra về thì lễ tân có đề nghị a lên làm tiếp shot thứ 2 nhưng a về luôn, về sự việc này cơ sở xin lỗi a đã để a có 1 buổi trải nghiệm không mấy vui vẻ
Cơ sở xin gửi đến a 1 vé osen free để đáp lỗi về sự cố ngày hôm nay ( a vui lòng check mục hộp thư a nhé, cơ sở đã gửi cho a rồi đó ạ )

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Lê tân không nói gì hết nha, ban 42 hình như nói với ban locker là khách về sớm, locker nói với lễ tân vậy

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tui ko nói bác ko nói đúng mà tui cần nghe coi cơ sở có lý giải gì k ? Để xem có hiểu lầm gì k ? Nhiều khi trao đổi có vấn đề gây khúc mắc, chứ đọc lad bik bé đó ko phải gu bác r

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ khi a xuống và nói chuyện bé lễ tân nói a có thể lên làm tiếp shot 2 nhưng a về luôn ạ, cơ sở đã check cam và xác nhận, còn về việc bé 42 báo a về sớm là do lỗi của cơ sở, do bạn phục vụ, lễ tân và bé 42 hiểu lầm nên đã xảy ra sự cố như vậy.
Cơ sở đã gửi a 1 vé onsen free trong mục inbox riêng rồi đó ạ, a vào nhận code a nhé

• Like

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ cơ sở đã xác nhận rồi đó ạ hihi, và có hướng giải quyết rồi ạ, nhưng cơ sở lấy làm tiếc vì a ý k hài lòng nhưng a @Haicuneo ơi, cơ sở k có dịch vụ nào khách ngoài massage thư giãn nên khi yêu cầu ktv k đáp ứng được mong a đừng bực a nhé. Cơ sở đã xác minh được sự việc a đòi ktv cho quan hệ nhưng ktv k chịu rồi đó ạ ! THÂN

• Wow

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Thật sự mình rất bất ngờ khi cơ sở lai nói mình như vậy, 1 cơ sở làm ăn lớn sao lại đi vu khống mình đời qhtd, mình đâu phải con nít đâu, minh biết là trông massage sẽ có gì mà, minh chưa mở miệng nói gì về chuyện qhtd, không hiểu sao cơ sở nghe em 42 roi bia đặt vay. Mình đâu có màn gì tới cái vé free, mình chỉ nói sự thật thôi

• Wow
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.