Gò Vấp Bữa trưa 13 không may với em 42

Lượt xem: 1,949

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Không hiểu sao 1 co sở lam ăn lớn như vậy mà lại bịa đặt minh đôi qhtd với ktv, bạn xe lúc đầu người ta trả lời minh khác, sau này lại đặt điều, minh thật sự rất bất ngờ

Haicuneo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/12/21
Chủ đề
1
14
2
44
Hcm
0 ₿
Gởi em 42, em lễ tân, em phục vụ, người ta bỏ tiền ra để trai nghiệm dịch vụ, các bạn làm chưa tốt thì người ta có ý kiến. Nhưng chắc là các bạn bị chủ hệ thống góp ý hay trách phật gì, các bạn lại quay sang bịa đặt đời qhtd với ktv. Các bạn nên xem lại cách làm dịch vụ của mình nha, khách hàng là người đóng góp cho thu nhập của các bạn nhưng bạn lại quay 360* đổ dồn sự sai trái cho khách hàng là sao ??????

• Wow
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ bên em đã trao đổi với KTV rồi thì anh có đòi QHTD, mời anh tới cơ sở bên em để hai bên cùng trao đổi để tránh gây hiểu lầm không đúng sự thật.

• Sad
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Góp ý là bên cơ sở @massage cùng bác @Haicuneo cùng ktv nên giải quyết trực tiếp với nhau, tranh luận ở diễn đàn k có bằng chứng rất khó để mọi người hiểu câu chuyện như thế nào. Nếu còn tiếp tục tranh cãi trên đây sẽ không đi đến đâu cả , thân ái. Mình sẽ khóa cmt tại đây, xin cám ơn !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.