Bữa trưa vật vả cùng dâm dâm cô nương số 8

Lượt xem: 2,210

Ronaldo CR7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
4
38
5
0 ₿
Lời đầu tiên xin chào anh em nhá. Chẳng qua là hôm nay thấy Massage Queen mới hoạt động trở lại, có chương trình đồng giá tất cả các vé là 500k nên là tui đi check giúp anh em xem sao hông ngờ lại quá đã anh em ạ.
Cơ sở nằm ngay mặt tiền đường nên rất dễ kiếm, ấn tượng đầu tiên là anh quản lý rất thân thiện nha. Do mình mới đi làm về mệt nên ảnh kêu mình nằm ngủ xíu rồi lên phòng còn làm cho mình tô mì đùi gà nữa anh em ạ. Hôm nay có mặt chị chủ cũng xinh lắm nha ahihi hông biết có xin được info chị chủ không. Nằm ngủ xíu thì tui quyết định chọn vé Osen(110p) cùng bé số 8. Ấn tượng đầu tiên là phòng rất rộng, sạch sẽ, wc có màn che cho anh em luôn. Đăc biệt có ghế tình yêu nữa nha. Có xông ướt, xông khô đầy đủ nha anh em. Tui nằm xíu thì em bước vào, đúng là dâm dâm cô nương mới vào đã đè tui ra bú khí thế rồi và ra trong sung sướng lần 1, mà em này phải gọi là dâm đâm cô nương nha anh em. Giọng ngọt, mặt xinh, thân thiện, với cái bao nhiệt tình nhá. Tắm rất kỹ cho anh em nha. Tắm xong thì ra em lau người, massage khỏe mà hình như thiếu đá nóng. Còn về phần Nuru thì tuyệt vời hết nước chấm này anh em tự trải nghiệm nhé. Do hôm qua mới tiêm vaccine xong nên không ra nổi lần 2 anh em ạ, mà em cũng làm rất nhiệt tình nha. Em này thích sạch sẽ, thơm tho nên anh em nào đi thig chịu rõ vệ sinh sạch sẽ thì em nó làm nhiệt tình lắm nha. Đặc biệt vé ở đây ra bao nhiêu lần thì tùy thích anh em nha.
Tới phần chấm điểm
Face: 8/10
V1: 10/10 nha anh em to tròn mềm
V2: hơi thất vọng tí tại trong hình không có lipit, còn ngoài thì hơi có lipot nha anh em
V3: 9/10 nha anh em
V4: thơm tho, sạch sẽ, nước nhiều lắm nha
Nói chung sẽ quay lại cơ sở lần 2 tại địa được em số 11 tươi mơn mởn. Cám ơn anh em đã đọc bài viết
Tic: 500k có code camapro
Tip: 1500k do em nhiệt tình nên tui tiếp thêm 300k

Qwert no1

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/21
Chủ đề
0
35
9
0 ₿
Ngon chim, chúc mừng bác. Mà lấy mã cama ở đâu bác lên app cama tìm k thấy ms Queen