Buc minh voi cach lam viec va xu su cua Minh Tam Cong Hoa

Lượt xem: 7,453

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng chủ thớt. Qua cách giải quyết của MT cũng thấy rõ định hướng kinh doanh và đối tượng kbasch hàng của MT là thế nào rồi. Thôi thì... thích thì nhích - ko thích thì kiêam chỗ khác phù hợp. Sự quyết định nằm trong tay anh em ta màh

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
Minh Tam không hỉu sao lui về Cộng Hòa xa pà cố. Cộng Hòa là khu bình dân nên rất khó kéo khách về. Từ Đệ Nhất tới khi Cộng Hòa quá xa. Đệ Nhất xung quanh còn đủ thứ khu ăn chơi nên lượng khách vãng lai rất nhiều.

Tui đi nhậu ở Cộng Hòa thấy đa số dân ăn chơi rất kĩ, uống xài gòn đỏ thấy mẹ luôn.

Mấy bác kêu típ 5c 1 chai chứ tui thấy 200 là nhiều. Mấy em nó méo mỏ luôn đó chứ. Mấy em hot chắc bay hết.

Fes đóng cửa thì khách dồn qua mấy chỗ khác của Minh Tâm và Đệ Nhất thì đúng hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui, Hamaru and BB Red

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Minh tâm nên coi lại cách tính đi. 70k không đáng nhưng tạo cảm giác thoải mái cho khách mới là quan trọng

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
248
83
0 ₿
E cũng thấy xa và tiếc ko thể đi được vì ngược đường. Nếu ở quận 1, 3 thì mình ủng hộ liền. Cộng Hoà toàn kẹt xe và ngập xa quá.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Bạn chủ Thớt ơi bạn có hiểu bạn đang sống ở Việt Nam không vậy ^^, Sếp sít gì đó ở Việt Nam đều không biết cách linh hoạt, có những chuyện hiễn nhiên nhưng lại bị xử lý 1 cách rất khó hiểu.

Đừng bực bội làm chi bác ơi, mốt bác muốn đi thì đi chung với tôi qua chỗ khác, bảo đảm hài lòng bác.

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Đi vào công sở nhà nước sẽ còn nhiều chuyện bực bội hơn nữa !

AntiLove

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/1/17
Chủ đề
0
41
2
40
0 ₿
Mình nói thật mặt bác cũng dày lắm. Có cho 2 code thì mình cũng lịch sự dùng 1, để lại 1 cho lần sau. Ko lẽ đi tính toán ba cái chuyện trẻ con?

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
mtch nguyên dàn trừ Đào ra toàn thằng ăn hại, ém hàng xin tiền trắng trợn còn hơn Bảo Trần hồi xưa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.