Bức xúc massage thiên địa của anh em - thiendia.***

Lượt xem: 22,435

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thiendia

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
1
1
0
42
0 ₿
Mình là 1 trong những thành viên mới vào website thiendia. Mình cũng có đam mê massage nên cũng hay vào đó tìm hiểu massage để tìm chỗ chơi cũng như gái gú. Có một đợt cộng động massage bị một bác thành viên massage hay xóa bài của bác đó. Mình cũng thấy bức xúc nhưng nhờ đó mình cũng hiểu thêm về cộng đồng massage này nhiều hơn và đã trở thành một kênh uy tín với mình về a e massage việt nam.

Việc xóa bài xấu ảnh hưởng đến các cơ sở massage của các bác cộng đồng massage mình đã hiểu là nhầm bảo vệ các em hoặc những bảo vệ các e mới về. Hoặc tạo cơ hội cho các chủ cơ sở massage sửa sai. Ko giống bên massage thiên địa là anh em chơi ròi chửi mấy em. Mình cũng là dân chơi nhưng cũng tôn trọng các em làm nghề này hoặc nghề massage.

Với mình bên kia ko thiên về massage chỉ thiên về gái ko như bên đây thiên về massage hơn. Nhưng mình ko thể bỏ thiên địa được vì mình cũng thích gái. Đồng thời hiện nay lại có thêm 1 kênh giúp mình tìm hiểu thêm các massage sài gòn đang thiếu bên thiên địa.

Đôi lời góp ý để giải tỏa căng thẳng. A e là dân chơi nên thông cảm nhau nhé. Nhất là các e phục vu mấy anh.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Ben thiên địa toàn post gái gọi mà toàn hàng đểu ko, bị mấy phát rồi.

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Nói chung ae bên thiendia chuộng HTGD hơn matxa và ae bên đây nhìu khi cũng đâm hơi, chém gió, làm lố hơi quá nên mới xảy ra hiểu lầm nhau tí..........

thiksuk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/15
Chủ đề
1
24
7
36
0 ₿
Hồi trc mình cũng từng tin tưởng TĐ. Dạo trc nghe bên đó toàn nói xấu B nên cho quán đó vào black list.
Nhưng gần đây có dịp check thử theo giới thiệu của ae trên đây thì 2 lần đều hài lòng cả 2. ngoài ra trên 4rum này mình còn tìm dc nhiều chỗ khác cũng rất tốt
Do đó AE nên xét lại độ tin cậy của 2 4rum

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Thiendia,com càng ngày càng nhàm..cái gì cũng tín dụng mới share..đã chia sẻ kinh nghiệm thì cứ như bên này cho AE tham khảo..đâu phải ai cũng rãnh mà ngồi tín dụng đợi Inbox này nọ..cần thông tin là mở trang này lên và đi thôi..thế cho nó nhanh

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Bên kia phải inbox xin số mệt vãi,rồi phải nhớ số kẻo wên cũng như ko. Đó giờ em đi matxa toàn lên trang này xem số vừa nhanh vừa chính xác :)

call2meplsz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/11/15
Chủ đề
1
12
16
49
0 ₿
Chào các bác,
Các bác chửi bên thiêndia rp ảo, pr thế bên này không có àh, các bác chửi bên thiên địa muốn biết thông tin phải inbox, không công khai thông tin ktv, thế các bác có bao giờ nghe các em ktv chửi mấy bác khi các em đọc rp của các bác chưa? Thậm chí một số em ktv phải đổi chỗ làm khi bị các bác rp trên diễn đàn. Các bác tự suy nghĩ đi, đừng lúc nào cũng tự cho mình là đúng, là hay, cái gì cũng có mặt hay mặt dở.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Thưa thánh supervip
Tình trang report ảo thì o đâu cũng có như bác nói, nhưng những bài report ảo sẽ bị kiểm tra và sẽ bị xoá nếu sai sự thật
Mỗi diễn đàn có 1 quy luật khác nhau, bọn tui chỉ bảo bên kia muốn biết thông tin phải inbox này nọ rắc rối chứ ko chửi nhé, bên đây post thông tin để tránh gặp hà ma , ca sâu, và tìm các cơ sơ làm tốt, bọn tui ko thể như bác gặp hà mã, cá sấu cũng ok, có thể vụ post thông tin sẽ khiến mấy em bị phiền, cái này thì bọn tui xin chân thành cáo lỗi, nếu ko post thì đợi mòn dai mới được các bác ban phước 1 số. Bọn tui ko thể làm thánh giống bác được. Cái gì cũng được khỏi vô diễn đàn cho xong.
Bọn tui cũng chưa bao giờ nói điều bọn tui làm là đúng hết, bọn tui chỉ coi rồi xong đi trải nghiệm những gì người ta report thôi. Nếu đúng thì thanks người đã report, ko đúng thì sẽ thông báo cho mod kiểm tra, chưa bao giờ bảo nên làm thế này thế kia nhé

Sửa lần cuối:

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bên đây anh em report là để mọi người tham khảo là chính , nên bác cảm thấy nick nào report đúng sự thật , uy tín thì bác đi (ví dụ như nick satthu thì rất uy tín và quen thuộc với ae forum) , còn chiện mấy nick mới vào report ảo thì ko thể nào tránh khỏi dc ... ai thấy bài report nào hợp gu thì đi , ai thấy bài report csvc tệ hay cá sấu , hà mã thì né qua 1 bên (nếu có cải thiện thì quay lại) .

Bên đây nhiều new member xin số Hot hay xin hình thì anh em share hết nhé ... Còn bác tỏ vẻ cao thượng hay kinh tế bác khá giả thì bác đi gặp cá sấu , hà mã cũng ok là chiện của bác ... Anh em ở đây đa số ai cũng biết đồng tiền nó kiếm ko dễ nên phải xài sao cho đúng nơi đúng chỗ . Mấy em KTV nếu làm tốt dc anh em report thì sẽ dc nhiều khách hơn , ngược lại em nào làm ko tốt sẽ ít khách hơn .

Bên thiendia chủ yếu là HTGD và chơi rau , chơi hàng ... muốn xin số hay xin info thì phải tín dụng , trái phải này nọ , inbox đợi cả chục ngày để thằng chủ thớt ban phước share số , share info ... đa số mấy bình luận toàn là spam xin số , xin info ... còn bên đây thì mấy cái bình luận thui cũng có thể giúp ích cho nhiều người đấy

alaska

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/8/15
Chủ đề
0
8
1
35
0 ₿
Ông nội này vo diễn dàn làm gì vậy nhỉ. Tính vô làm thánh thật hay sao mà toàn chỉ bảo người khác ko ah

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
Nói thật nhe, đọc mấy rp của thánh call2meplsz , tui thấy bác ấy giống ktv quá, thấy câu nào cũng bênh ktv ko he

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Mấy bác pahrn pháo bác callme...ktv làm tui like mỏi tay quá . phiền thiệt khakha

• Like
Điểm cảm xúc: jacky

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Tui ko nghĩ bác Call2meplsz là KTV mà là...Gái kiêm KTV thì đúng hơn vì cái nick dịch ra tiếng Việt là gì thì ae ai cũng hiểu rồi. Thêm mấy cái comment toàn chém gió, thần thánh ko,... Biến giùm cho nước nó trong !!!

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Tui thì nghĩ là do diễn dàn này, có thẻ bác này là 1 ktv đã được diễn dàn mình report, chắc bác này làm tệ được người ta tip bèo quá, nhan sắc Trung bình còn bị report ko ai gọi nên lên đây phan đối. Thảo nào lên đây nói toàn về cách ăn chơi, tip nhiều, phải vô vip, supervip, còn chỉ chúng ta cách tip ra sao cho đẳng cấp. Hoá ra tất cả do tụi mình, buồn quá

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Theo như những bài bạn post thì có thể thấy bạn đi ms không ít, vậy có thể chia sẽ cho mình và các ae trên diễn đàn các số mà bạn thấy hài lòng về ngoại hình và service không, những tiệm ms có csvc chấp nhận được mà chưa có hoặc ít rp để ae có thêm lựa chọn, nhất là những ae ở vùng sâu vùng xa, vùng ven, thiếu ánh sáng văn minh ăn chơi :D.

digimonxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/15
Chủ đề
0
17
0
HCM
0 ₿
Bạn nói đúng. Trên mấy trang này thấy toàn pr hoặc dìm hàng. Đi vô ko giống sự thật về thấy nản. Trong khi có những nơi rất tốt. Ko thèm bán vé rẻ, khách vẫn ra vô nườm nượp ko thấy report cho ae. Lên toàn thấy pr ảo diệu. Nào là vé mời 50k, bj lún cán bo 200k. Ảo vãi ra ^^

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Ý bác nói member tụi tui ảo vãi chứ gì :D thế thì bác có quyền ko vô đây đọc để xem số mà đi matxa,thằng nào chê mà vô đây đọc làm con cờ hó ăn shit nha :D bấm nút đi

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Toàn là mấy Nick mới tạo vào comment gây chiến chứ ko có ý xây dựng..nghĩ nên đóng Topic cho khỏe Mod oi

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Nói vậy bạn đã đi tất cả các số đã được RP, bao gồm được nhiều người đánh giá là tốt và cả những số bị đánh giá không tốt, theo như bạn nói là dìm hàng, nhưng khi bạn đi thì hoàn toàn ok. Bạn có thể cho mình biết cụ thể những số mà bạn cho là RP không đúng thực tế được không, bạn nói chung chung như vậy thì chẳng ai có thể tin là trang này toàn PR và dìm hàng. Nếu bạn hay ai đó (chẳng biết có phải là người khác không) lại lên nói linh tinh, chung chung, thì chỉ được xem là người đi sinh sự, chẳng có đóng góp gì cho diễn đàn (thực tế thì bạn và call2... đang làm như vậy). Ông bà nói sinh sự thì sự sinh. Tính viết nhiều nữa, nhưng trong giờ làm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.