Bình Tân Bức xúc về cách làm việc

Lượt xem: 374

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mập Ú U

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
2
20
3
0 ₿
Lâu lắm rồi mới ngồi viết như này mà không phải viết review các bé mà phải đi complain cách làm việc. Chuyện là hôm qua cuối tháng ngày 30/6 mình có book bé 69 ở DBBT cho thời gian 20h30 vào lúc 15h-16h gì đấy, bên đó đã xác nhận booking của mình. Cho tới thời điểm 19h05 mình có nhắn hỏi là giờ bé rảnh không, mình qua sớm được không thì tới 19h31 có được xác nhận là bé rảnh có thể qua sớm, mình chạy tới DBBT là tầm khoảng 19h48 gì đấy thì người đứng ca báo lại với mình là bé đang bận phải 1 tiếng sau mới có (nghĩa là booking 20h30 của mình cũng không có hiệu lực???). Lý do đưa ra là do quá đông không check và không kiểm soát được? Và thực ra mình không định viết bài complain như này nhưng bên phía DBBT lại đi xóa tin nhắn khi mình chỉ vừa đi ra khỏi cơ sở như muốn hủy đi chứng cứ??? Toàn bộ mình đều nhắn bên *** nhưng vì bên kia họ đã xóa đi hết tin nhắn mình không kịp chụp lại, cơ sở có thể cho check lại camera như thời gian mình đưa ra. Thật sự quá thất vọng với cách làm việc của 1 cơ sở mà lâu lắm rồi mình mới ghé lại để tìm lại cảm giác xưa mà giờ nhân viên làm việc kiểu này

Massage Dubai Bình Tân

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
112
1,648
2,147
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân xin chào anh @Mập Ú U ạ, cơ sở đã tiếp nhận sự việc phản ánh của anh ạ. Cơ sở xin phép anh thời gian 24 tiếng để tìm hiểu sự việc và có câu trả lời sớm đến anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
769
753
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Cơ sở @Massage Dubai Bình Tân đã tiếp nhận thông tin của member, cơ sở có 24 tiếng để tìm hiểu và giải quyết sự việc, Chi3 sẽ khóa topic tại đây. Trường hợp cơ sở có câu trả lời trước 24 tiếng thì inbox cho @Chị 3 Báo để mở lại topic.

• Like
Điểm cảm xúc: Mập Ú U
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.