Q.7 buffet massage với bé 19 VTB

Lượt xem: 650

phương louis

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
4
68
27
0 ₿
Vtb giá rẻ thì ai cũng biết rồi mà thấy rẻ vậy mà chưa thấy phốt bao giờ nên phải ghé cho biết tiếp , qua tới nơi mấy bé tư vấn dựa trên gu của mình khá nhiệt tình , mình chọn bé 19 vì nhìn bé cá tính mạnh bé này mình được tư vấn là có cháo lưỡi wc đầy đủ luôn thích gì được nấy , vé thì đồng giá 199 bên camapro rồi như kiểu buffet massage ghê á , mình book vé vip nuru thanh toán đầy đủ rồi lên phòng

xông hơi thì nhiệt độ phòng vừa đủ phòng thì nhìn sáng sủa đẹp , ngồi xông được 15p thì mình ra , bé vô ngồi chờ mình xông thấy mình bước ra bé lại lau người cho mình liền , ra ghế ngồi bé đút trái cây cho ăn luôn tay mình thì khám phá zú em v1 90 có khác to dã man mà được cái em cao nói chuyện nhẹ nhàng , ngồi trên đùi mình mà mình đòi hôn phát là ôm cổ mình hun tới tấp liền

ngồi đỡ mồ hôi rồi thì bé đưa mình vào bồn bé tắm cho mình nhẹ nhàng kèm theo những màn cháo lưỡi rồi lăn trong bồn mình cũng kịp khám phá hết cơ thể em mà v4 em ngon thật không đùa , bú bình em gọi là tới nóc luôn , bé cũng hj nhẹ trong bồn , tắm xong thì ra giường làm bài khỏe , em làm tốt đủ bài đủ lực nhưng mình lại thích massage đầu hơn nhưng bé làm chưa đúng ý lắm
phần khỏe xong là tới luôn phần nuru , bé trườn tốt phần này , eo mông kết hợp dẻo quẹo luôn thêm cái được dịch vụ ngoài vé cái thích , bé chịu làm wc , liếm tốt làm lâu bác nào dạy em nó mà em liếm tới đâu mình muốn bắn tới đó luôn , kết thúc bằng màn bj , em liếm trụ đá trứng cút buscu điêu luyện luôn nên mình bắn thẳng vào miệng em rồi tắm rửa lại ra về

tổng kết
bé 19 face xinh , người có tatto hơi to ở tay
v1 bự size bưởi
v2 thon gọn
v3 căng tròn đầy đặn
vé 199 camapro
tip 700