Q.10 bún đậu mắm tôm se duyên cho hói tui gặp 06

Lượt xem: 1,121

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dạo mát 1 vòng SG hói tui đang ăn bún đậu mắm tôm ở Nguyễn Thượng Hiền thấy cái bảng Minh Long sáng chói , ngứa tay móc điện thoại ra nghiên cứu về cơ sở 1 chút rồi ghé thăm.
Vô sân được chú locker vui vẻ nhưng hơi ngơ ngơ chào hỏi thấy cũng hài hài . Vô quầy lấy code ra làm thủ tục được mấy em tư vấn rất nhiệt tình sau cùng chốt hạ đi vé tắm luôn . Mấy e nó dụ dỗ ghê quá thôi tin tưởng để e nó sắp sếp cho 1 bé ok để hưởng thụ . Lội bộ lên hơi cao mấy bác nào mà lỏng khơp lên chắc mệt luôn .
Mới ăn xong nên hói tui không xông hơi mà ngồi ghế nghỉ ngơi cho tiêu bớt, ngồi dọc điện thoại đc cỡ 10p thì em cũng bước vào . Tóc dài thướt tha mặt xinh nụ cười toả nắng, mình dây cây cảnh ok luôn .
Em thấy hói tui không xông hơi nên lại ngồi lên người hỏi han như người tình vậy , ngồi tám mấy câu em hỏi bớt nó chưa để vô bơi với em nó nghe khoái khoái .
Trận đại chiến cũng bắt đầu sau khoảng thời gian chuẩn bị . Mình vào trước em nó vào sau thoa dầu gội lên người rồi em ôm ấp đưa bàn tay mềm mại của mình đi khắp cơ thể . Hói tui xin em cái bàn chải tại nãy ăn bún đậu nên sợ có mùi kkkk . Tắm sạch hết xà bông rồi thì như đang học môn sinh lý học , em khám anh rồi anh phá em . Nắn bóp các kiểu rất chủ động nha các bác , vừa đưa tay vào mông là em đã rướn người lên cho hói tui dễ khám phá . Lặn hụp trong bồn rất nhiệt tình cũng chà thái các kiểu rồi bj trong bồn lun . Làm nóng xong thì lau người lên giường chiến tiếp
Lên giường bé trườn các kiểu con đà điểu , đưa hẳn bầu sữa vào mặt cho ăn nữa chứ . Nói chung là bé rất dâm dễ dụ xin gì được đó kkkk . Đường lưỡi rất ấm và ướt lúc mà bé nó quét bẹ sườn nổi hêt da gà lên . Em nó chuyển thế liên tục hết kiểu này rồi qua kiểu khác , phê nhất là lúc bé chà v4 lên thằng em như đang làm tình vậy, mặt bé lúc ấy biểu cảm dâm đừng hỏi . Đỉnh điểm để bị em nó hạ gục là vào lun thế 69 thần thánh , em thì liếm mút lia lịa còn mình cũng nhiệt tình húp liếm các kiểu đến khi rùng mình 1 cái thì biết số phận đi về đâu rồi .
Đánh giá chung về em 06 : vòng 1 to tròn , vòng 2 eo ót , vòng 3 bự chảng , v4 thơm tho sạch sẽ nước nhìu
Tổng thiệt hại : vé 450 + 1tr tip và cafe cho chú locker ngơ ngơ
Thêm 1 bé mình dây cây cảnh vừa phát hiện kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mối duyên này hơi có chút mùi mắm tôm nha , nhưng bé này có trong list của tui lâu rồi bác hói =))

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
kkk vậy mà bác mod ko chịu share cho hói tui gì hết

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Cái chuyện tình này nghe bốc mùi quá =)))

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
06 này phải 06 chân ái năm xưa k a mod ? Ủa mà cho e hỏi h còn chia ra mem mới trúng event giới hạn chỉ đc vé Thái, mem lâu năm trúng event đc onsen k a mod ?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
bé 06 năm xưa đấy bác , vẫn chia nhé và cái mốc vé thái vs onsen sẽ tăng lên sau event WC2022 nhé , còn trong event WC2022 thì 100% là onsen cho anh em thoải mái =))

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
ăn bún đậu mắm tôm mà vô hun thì ối dồi ôi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Một chuyến đi đầy hương vị luôn anh nhỉ, mến chúc anh luôn hạnh phúc và thành công trong công việc, còn việc chăm sóc thư giản anh cứ đến để massage Minh Long lo cho anh nhé.

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
cái này phải tốn nguyên hộp coolair cho thông mũi mát họng rồi mới cháo lưỡi được với bé quá

• Haha
Điểm cảm xúc: Chú hàng xóm

Chú hàng xóm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
10
132
60
10 ₿
tui lúc nào cũng thủ sẵn chai xịt họng, với lúc ăn xong thì nó hay cho mình tép singum để nhau mà.