Gò Vấp bủn rủn với bé a10 hera

Lượt xem: 1,169

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
mục tiêu lúc đầu là đi bé a14 mà xu cà na là cơ sở báo bé đang off, thôi cũng đã đến rồi rút code làm cái vé vip hera lun cho máu
chú Tĩnh giới thiệu bé a10 cũng xinh xắn ok lun, lên phòng ngồi làm lon bò cụng lấy sức để chiến đấu với em nó, bước vô ấn tượng là mặt em xinh quá , chắc đc cỡ m55 eo ót rõ ràng, em có vẻ hiền lành, tui chủ động ôm bé lại giao lưu các kiểu , vừa giao lưu vừa lột đồ haha , xong bế nhau vào hồ bơi thôi, tắm gội sạch sẽ thì 2 đứa bắt đầu bằng nụ hôn nhẹ nhàng rồi đi dần xuống cổ, ngực rồi em ngậm trọn thăng bé trong miệng từ lúc nào, mình cũng nhẹ nhàng xoa bóp bầu ngựa mềm mại của em, rồi out phát đầu tiên sung sướng .
xong xuôi lau khô người rồi leo lên giường để em nó đấm bóp phục hồi năng lượng trước khi chiến lần 2, nói chuyện luyên thuyên được 1 lúc thì cặp ngực bé bắt đầu di chuyển trên người mình từng chút một kết hợp với cái lưỡi nhỏ nhắn tấn công vào tai và cổ mình sướng muốn xỉu, bé bày mình chổng mông lên rồi thi triển wc và bj ngược, thằng nhỏ dần dần tỉnh lại thì bé lật mình lại biểu diễn 1 màn y vậy bonus thêm 1 nụ hôn đêm mê cả người, thằng cu thức tỉnh hừng hực khí thế cho hiệp 2 rồi, bé chủ động xoay người lại vào thế 69 thì thằng nhỏ mất tiêu trong miệng bé luôn, tui cũng tranh thủ úp mặt vào khe suối ướt át mà húp lấy húp để , sau 1 hồi cầm cự thì được bé CIA lun, tê tái cõi lòng, 2 chân bủn rủn.
em ra vệ sinh rồi vào nằm ôm ấp tâm sự chút đỉnh thì cũng hết giờ, đi xuống cầu thang mà sợ hụt chân quá
kết thúc quyến luyến thiệt hại hết 1500 ( 450 tic 1000 tip 50 pv)

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and tuanthachsung553

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin thay mặt bé A10 cảm ơn a zai đã rv cho bé a nha . Con bé không làm a thất vọng là vui lắm rồi ạ kkk . E chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ