Q.10 Bước ngoặt phút 90, NNC cùng pé 22 Minh Long

Lượt xem: 2,075

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Buổi trưa đang ngồi nhâm nhi ly càphê, tự nhiên long thấy đau đau, nhớ còn code SG bên PA Relax, định bụng chút sẽ đi, lên dạo quanh diễn đàn thấy NNC bên Minh Long, nhớ lại chốn cũ, nhớ những lần leo cầu thang tập thể dục lên VIP 09, thế là đăng ký liền. Tranh thủ ăn trưa và ngồi chơi xong vài ván game, đợi tin nhắn của MOD.
Hơn 2 giờ mà chưa thấy MOD nhắn tin, thế là set up bên PA, hẹn 30 sau tới. Gần tới nơi ghé vô Circle K đối diện PA Relax mua chút đồ, đến khi lấy điện thoại ra tính tiền thì thấy tin nhắn từ diển đàn, bác Lion mới nhắn cái code bên Minh Long, khiến cho phải phân vân đi bên nào. Lấy dt ra hồi lại bên PA, hẹn dịp khác vậy. Thế là tranh thủ chạy qua ML, mất tầm 15p là tới nơi.
Vô làm thủ tục đầy đủ, anh quản lý báo rằng pé 09 có việc về quê rồi, để sắp xếp cho pé khác. Cũng đành tin anh vậy. Vô phòng chờ tầm 10p thì phục vụ kêu lên phòng, vẫn là màn tập thể dục leo cầu thang, cái phòng VIP 09 thân thương, phục vụ bật xông hơi rồi ra ngoài, thay đồ ra tìm cái móc treo đâu không thấy, mất hồi mới thấy cái móc nằm ngay phía trên bồn tắm, mong bên cơ sở di dời móc treo đồ ra ngoài cho dễ tìm kiếm. Ngồi xông tầm 10p ra mà vẫn chưa thấy pé nào lên, ngồi đọc báo tầm 10p nữa mới nghe tiếng gõ cửa, em bước vô lời đầu tiên pé xin lỗi vì phải để anh đợi lâu, pé mới vô ca nên trang điểm hơi lâu chút, thật ra em để mặt mộc cũng được mà, dưới ánh đèn mờ ảo thì cũng hấp dẫn như thường. Em mặc bộ váy màu da hở nguyên phần lưng, xong bé đi mở nước, ngồi đợi nước tầm 10p là khoảng thời gian em đứng đó tâm sự với mình, mặc dù nói với em là anh không có phạt em đứng mà, em lại đây ngồi bên anh mà tâm sự, em có rụt rè chưa chủ động cho lằm.
Xong em cũng tắm cho mình, em làm rất kỹ, không qua loa như một số em khác, xong em hỏi “Em làm cho anh trong bồn nhé”, mình gật đầu, thế là em bắt đầu hôn từ mang tai xuống ngực, rồi hai bên đùi, xong tới thèn em, xem động tác của em chưa thuần thục cho lắm, hỏi em là em ít khi làm trong bồn phải không? Em ngước nhìn và nở nụ cười d0ap rằng “Sao anh biết vậy”. Hihihi, nhìn kỹ thuật của em là anh biết rồi, xong dắt tay nhau ra gường tiếp tục. Đầu tiên em thả kiến khắp người, cái cảm giác nhột nhột ấy lâu rồi mới có, rồi em bát đầu chăm sóc tới thèn em, hôn nhẹ nhẹ rồi nuốt trọn rồi lại từ từ ra hai bên bện, rồi tời đùi, xong lên tới ngực, rồi lại tới thèn em. EM cứ lặp đi lặp lại như vậy. Rồi em còn nắm lấy tay mình đặt lên đôi bồng đào, rồi nhìn mình cười, thế là mình nhẹ nhè bóp vào, rồi lại lấy lưỡi rà nhẹ nhè đầu vú làm em rung người, bên này thì bóp bên kia thì hun. Rồi cũng chuyển qua 69, nước em ra cũng nhiều, tầm 10p thì mình cũng đầu hàng trước kỹ thuật của em.
Xong em nhúng khăn lau sơ lại cho mình, rồi em làm bài Khỏe, em làm có lực và đủ bài, khi chuẩn bị bước vào shot 2, em lấy tinh dầu thoa lên mình chuẩn bị đi Thái thì điện thoại reo, mẹ nhỏ ở nhà đang kiếm xem đi đâu từ sang giờ chưa về, thế là nói em là đến đây là kết thúc, hẹn em lần khác vậy.
Em tắm lại cho mình, rồi cũng tranh thủ về trình diện.

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and Massage Minh Long

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
có vẻ ổn áp đấy , cặp bưởi ngon quá mà kkkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thích chủ động xà vào lòng ngồi thôi, chứ đứng thưa chuyện thì hơi xa cách quá B13

• Like
Điểm cảm xúc: Mr. Heo

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿