Q.10 Buổi chiều cùng 79

Lượt xem: 1,192

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
193
70
25
1 ₿
Sau khi ngắm nghía ảnh của mấy bé bên PA. Mình quyết định book bé 79 vì thấy thông tin các vòng bé khủng quá, hehe, cũng muốn thử cái cảm giác ăn bưởi khổng lồ nó như nào. Đúng 3h chiều, mình chạy thẳng qua PA, thì gặp được 1 bé tiếp tân nói chuyện vô cùng dễ thương. Sau 1 hồi đắn đo thì mình quyết định đi Onsen 2 để có nhiều thời gian ăn bưởi hơn. Bước lên phòng vs xông hơi, thì bé 79 bước vào. Nhìn chung thì bé thuộc dạng mũm mĩm nên số đo vòng 1 vs 3 trên 100 chứ ko phải như mình nghĩ là bưởi siêu to khổng lồ. Nói chung là ko như mình tưởng tượng trong hình. Hehe, mình chỉ review chân thật theo cảm nhận cá nhân mình thôi nha.
Sau phần review ngoại hình thì đến phần vô công chuyện. Mặc dù lúc đầu hơi thất vọng vì ko giống ảnh lắm, nhưng bé rất vui vẻ vs nhiệt tình, nói chuyện dễ thương vs massage khoẻ vs mệt đều ổn. Mình đi onsen 2 nên bé phải làm 2 cái. Nhưng cái 2 mình ko ra được, mà thấy bé cứ hì hục ngậm thằng nhỏ, làm đủ bài thấy thương lắm. Nên mình tha cho bé, tính mặc đồ đi về thì bé bảo còn giờ, kêu mình nằm ra cho bé massage đầu xíu cho thư giản rồi về. Cho bé 10 điểm về độ nhiệt tình. Tổng kết lại thì lần đầu ghé PA là ổn. Sau này có dịp sẽ quay lại.
Phần thiệt hại: vì mình có lệnh bài của Camapro nên được giảm giá vé còn 840k, Tip 1200k, bé quầy tiếp tân 50k.
Kết thúc 1 buổi chiều vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Thay mặt bé cơ sở xin cám ơn quý anh đã dành thời gian chia sẻ những trải nghiệm tuyệt vời của mình tại P.A Relax ạ !