Buổi chiều đê mê trong dục vọng với 16

Lượt xem: 2,926

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Xin chào tất cả mọi người từ già đến trẻ, dù quen hay lạ cũng xin gởi lời chào tất cả,
Như mọi người biết là một thời gian dài rồi mình không có bất cứ một report nào nữa, và như vậy cũng đồng nghĩa là mình không còn có thời gian cũng như nhiều yếu tố khác để tham gia cộng đồng nhu Moi người được,
Xin nói thêm là nick Name Nay là của một người anh đang sinh sống ở nước ngoài và Minh chỉ là người kế thừa,
Trở lại vấn đề chính, chuyện là ngày hôm qua, vì có cv nên chạy xe từ q8 qua khu tên lửa, sau khi cv xong thì cũng muốn tranh thủ ghé lại chốn xưa thăm mấy em bé,
Sau một hồi do dự, mình mới mò lên mạng và được bạn LUCAKA cho một code với nhiệm vụ là 16, thế là tranh thủ kiếm cây atm rút ít tiền lận túi và chạy xe tới chốn này,
Sau khi gởi xe và lên phòng gặp mấy chú tiếp tân và phục vụ, phải nói lần này trở lại thấy có sự thay đổi trong cách phục vụ, mấy chú nhiệt tình dữ quá Lam em cảm thấy ngại,
Đầu tiên cũng là thu tục đưa Code và check in, rồi hàng loạt thứ mà tiếp tân yêu cầu Minh sử dụng, phải nói thật là em rất là ngạc nhiên,
Ví dụ như: muốn xông hơi kèm theo thảo dược loại nào? Muốn thư giãn nóng hay lạnh, em đơ như cây cơ luôn, nên nói thôi mấy chú cho anh dùng gì thì dùng đó thôi,
Tranh thủ lúc mấy chú lên mở phòng thì mình cũng được tặng chai nước suối uống giải khát và chờ,
Được một lúc thì mình dẫn lên phòng, sau khi có Thu tục qua lại, một vài lời dặn dò của phục vụ, thì Minh được tự do,
Tranh thủ lúc em chưa len Thi Minh vô xông khô, xông ướt đủ kiểu,
Được một lúc thì em mở Cửa bước vào, một nụ cười đủ khiến cho mình ngất ngây và em là người mở lời đâu tiên và nhớ em gặp anh một lần rồi, đây là lần thứ 2, Uhm Thi quen đó, sau đó là 2 anh em ngồi nói chuyện vui vẻ một lúc, trong lúc đó mình Tranh thủ nhìn em trong bộ đồ kimono sexy kia, rồi em nói là em lên làm osen một thời gian rồi, nói thật lòng là trước giờ nghe nói chứ không biết nó là thế nào, nên Lan Nay liều mạng chết cũng phải thử, thế là kêu em nó xuống báo với phục vụ cho mình lên gói osen luôn, và em đã xuống nói giúp đỡ mình, sau khi em trở lên lại, và bắt đầu mình biết thế nào là osen với em,
Đầu tiên là màn tắm trong bồn sục khí, với một hồ nước đầy bọt xà phòng, 2 người mơn trớn kỳ cho Nhau, với em 16 Nay Minh Đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khác, rồi cách em thư giãn nóng trong bồn tắm, các kiểu, các tư thế, em làm từ từ và nhiệt tình như một con ong vẽ,
Thấy em mệt sợ bị tthấm nước nen nói em ngừng nghỉ ngơi ra lau khô người, rồi em kêu mình ra giường nằm cho em tra tấn tiếp tục với màn massage thái, ở đây lại là một màn tra tấn tiếp tục, rồi đổi tư thế liên tục, các bạn hiểu một người mẹ nằm nghiêng một bên cho con nhỏ bú sữa là thế nào không? Muốn được cảm nhận hãy gặp em 16 nha, rồi tư thế 69 phiêu không thể tưởng tượng được, em quá lợi hại, không thể chịu được,
Sau khi màn massage thái và kết thúc là thư giãn bj out alô, thì em dùng khăn nhúng nước lau người cho mình va tiếp tục với massage khỏe, nói chung là mọi khâu không thể chê được. Không có một điểm nào có thể chê trách được CA,
Em quá nhiệt tình, từ lúc mới bước vào, lộl đĩa trái cây, trong lúc massage, chạy xuống lấy nước cho mình uống, sau khi xong hết mọi thứ, em lại lấy kem đánh răng riêng của em cho mình xúc miệng,
Một phần đánh giá cao nữa là lần này trở lại cảm thấy rất vui khi nhan viên phục vụ đã có thay đổi cách gjao tiếp, tiếp xúc, tân Tinh, thêm nữa là thêm được tô mì trứng với hàng loạt nước giải khát được yêu cầu chọn miễn phí,
@cơ sở, hôm qua mình Đi vip 9 và Hinh như vòi nước nóng Bi hong va nước chảy rất yếu, cần được chỉnh sửa lại
Đánh giá sơ sơ:
Tic: vì đi osen nên công thêm 300k+code
Tip Minh có thể tip cao hơn nhưng hôm qua là không có Y định đi osen nên không có cầm tiền nhiều nhưng cũng bằng vé, và mình có nói với em lần sau sẽ bù, nói không sao, mình cũng cảm thấy vui,
Một lần nữa, cảm ơn mọi người chú ý và theo dõi bài viết này, cũng như không quên Cam ơn luc Alan đã hỗ trợ,
Chào thân ái

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Bé 16 Có vô đọc bài review này thì cho Anh nói lời cảm ơn em nhé, Có dịp anh sẽ còn ghé qua nữa,

Genesis88

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/9/19
Chủ đề
0
13
4
43
0 ₿
Nghe mấy bác review về nhiều pé quá không biết nên bắt đầu với pé nào đây kkk

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Thôi các bạn cứ ở lại cứ từ từ mà thương thức, ta phải về lại thái lan rồi, hy vọng là sẽ có dịp về lại việt nam thăm mấy em bé