Buổi chiều đẹp với em gái CT mang số 17

Lượt xem: 3,811

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Mình biết đến forum này khá lâu, nhưng chỉ lướt đọc RP của các bác nhiều. Mình cũng đi vài nơi và biết đến DB lâu rồi, do hay nhậu ở quán lẩu dê kế bên và gần nhà.
Nay muốn trải nghiệm lại cảm giác gần nhà xem thế nào thì inbox của Lục Aka nhưng lúc huynh ấy inbox mình lại đang đi xe nên ko nhận đc code. Thôi để lần sau xin Bác ấy bên Shiatsu làm nhiệm vụ sau.
Máu trong người đã lên, liền dùng code của @CamaPro để dùng tạm.

Cuối cùng thì cũng tấp vào quán, bạn locker nhanh nhẹn nói mình để xe đó lên lấy vé, mình Ok lên luôn. Đưa code cho lễ tân thì có giới thiệu mình gói *** massage (600K + Code @CamaPro) đc thư giãn 2 lần, mình nói hẹn lần sau do nay hơi mệt, lên 2 lần chắc gãy gánh.

Thế là chọn vé VIP thái, lên phòng, đc em locker tư vấn, mình ko chọn số mà yêu cầu 1 em V1 Ok, Massage khỏe tốt. Thế là em trai Ok. Sau đó, mình vào xông hơi đc 15ph thì bước ra, gặp ngay em. Em rất vui vẻ nói chuyện.
Em lau khô mồ hôi cho mình rồi bảo Anh cởi đồ ra vào em tắm cho, xong em cũng chút bỏ xiêm y xuống, 1 cặp bưởi căng tròn lộ lộ trước mắt, thằng em mình thấy thế lại muốn chào cờ, em cười nói, sao thằng nhỏ dễ thương vậy :))

Mình cũng tranh thủ khám phá tí, rồi nhanh nhẹn nằm lên cho em ấy làm việc. Em ấy còn nói nhỏ vào tai mình: "Nay anh chết với em rồi" nghe sướng phải biết :)

Đánh giá Massage khỏe: Không vượt trội hơn những em mình đã đi ở đây như 05/01/26/67 nhưng đạt yêu cầu chất lượng

Mát mệt: Đoạn này mình phải nói skill em này rất tốt, âm thanh kèm theo như kiểu JAV, sau nhiều thủ thuật của em nó, mình chịu ko nổi thì out sau tầm 15ph. (Em có nút cán, đá bi, xoắn khấc, vuốt trụ,.. Đầy đủ nhé)z

Đánh giá tổng quan:
+SBD: 17 (Quê miền sông nước)
+ CSVC: 7đ
+ V1: 08đ (bưởi, căng mọng)
+ V2: 06 Hơi có tý lipit (nhưng nhìn rất cân đối)
+V3: 7đ (Doggy chuẩn)
+V4: Nay hơi mệt, không khám phá nhiều, mong bác nào đi test thử cho ý kiến
+ Service: Nói chuyện rất vui và nhẹ nhàng, chuyên nghiệp.
P.s Em thích làm người tình với ae nào chưa có gia đình :D

Tic: 300K (Code đã giảm 100K)
Tip: 5x
Locker + Giữ xe: 40K

Mình report cho ae thêm lựa chọn, và mọi đánh giá theo cám tính cá nhân. Các bác đọc tham khảo thôi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Cậu Ba Hưng and Lee

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
Chúc mừng bạn có chuyến đi vui vẻ. Sao bạn ko tham gia chương trình event sướng cùng congdongmassage bằng rp này

• Like
Điểm cảm xúc: B_Penis_B

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Mừng bác vui !!! 17 là ngon trọn cái mệt rồi !!!thanks RP !

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
chúc mừng bác, cho hỏi tí Điệp Vụ có bên Shiastu nữa ah sao mình không thấy trong danh sách ta

B_Penis_B

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/19
Chủ đề
1
35
7
Cộng Đồng MS
0 ₿
Em mới đi công tác dài ngày về, giờ mới vào đc diễn đàn để nc với anh và tiếp tục thực hiện nghiệp vụ :)

ken1992

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
1
12
2
33
0 ₿
Mấy huynh đài cho tại hạ hỏi ngu xíu : gói *** massage thì tip bao nhiu là hợp lí vậy?