Thủ Đức Buổi chiều êm đềm cùng bé 14

Lượt xem: 2,293

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Nghe tin Dubai mở thêm cs trên Thủ Đức - mảnh đất quê hương của bổn tọa - đã vậy còn gần nhà thì làm sao cưỡng lại được đây. Cuối cùng đc hôm cuối tuần thảnh thơi xách ngay con ngựa sắt phi đến cs. Tưởng đâu tầm 2 3h trưa có mỗi mình đi mà ai dè cũng kẹt phà, ngồi chơi xơi nước xíu. Được cái mấy a nhân viên thân thiện, nhiệt tình nè

Trước có tâm sự quản lý xem hình book ngay bé 14, bé này bên DB gò vấp qua hỗ trợ 1 hôm. Lên phòng locker nói bé đang bận, a thông cảm e đổi số nhưng mình nói thôi e, chờ đợi là hạnh phúc. Đánh giá sơ csvc thì phòng rộng, decor sang xịn mịn, xông ướt lên nhanh, xông khô chắc hàng mới nên nhìn cái máy nó cháy rực đỏ hơn than nên hơi sợ :)))))) bồn tắm hình như có tạo sóng mà chưa thử tiếc ghê.

Xông tầm 20p xong ngồi ghế làm ván game thì bé vào, ây da da bé còn xinh hơn trong hình các bác à, kiểu gái mới lớn nó đã gì đâu. Chào hỏi một xíu e dắt vào tắm, u là trời v1 của e nó ngon gì đâu, nhũ hoa nhỏ nhỏ xinh xinh trên tâm hồn tròn trịa, ko thể cưỡng lại phải nhào dô thưởng thức ngay các bác ạ. Bé còn kiu a thích vậy mốt e về làm dâu nhà a nuôi ngày 3 bữa sữa trừ cơm nha B25 phái phái chảy nc miếng

Tắm rửa sạch sẽ xong bé dắt lên giường, thi triển bài khỏe phải nói đã cái nư, chà thái nuru thì thui đỉnh của chóp, phải nói skill của mấy bé bên DB thì khỏi phải bàn, đã vậy còn thả thính thằng anh r thằng em cả buổi sao chịu nổi, lâu lâu cứ khen chym a to e thích làm a ngại phết B05.Đang phê e kiu lật ngửa ra e cho a lên mây, bình thường thằng em tui nó thuộc kiểu vua lì đòn mà nay cũng phải chịu khuất phục trước đôi môi điêu luyện của e. Dường như thằng e tui cũng có lúc yếu lòng

Đang lúc làm thì bé hay hỏi giờ mình, tưởng bé bận gì ai dè đâu bé đang bịnh, phải canh giờ ăn rồi uống thuốc (yên tâm hong phải cô vít đâu ae), thương quá chỉ muốn dắt e về chăm sóc e B32 Ngồi chơi xíu rồi bye e sớm cho e có thêm thời gian ăn uống nghỉ ngơi, ra ngoài sảnh ngồi nghỉ thấy giao đồ ăn tới nguyên hộp siêu to siêu khổng lồ, chắc của ẻm yociexp92

- Tổng kết
Thiệt hại: Tic + tip = 1 củ cà rốt (vé giảm 50%), thích bé nên tip lên xíu xìu xiu mà bé cảm ơn quá trời
CSVC + nhân viên: 10/10, lúc về đc a locker nấu tô mì trứng bá cháy, ko có tiền lẻ nên lẳng lặng dìa :))))

Bé 14 có đọc được bài này thì e nhớ giữ gìn sức khỏe nè. Tết tới nơi rồi a với e còn phải dắt nhau về ra mắt gia đình 2 bên chứ mẹ a hối cháu lắm rồi đó yociexp21

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
358
226
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ Pharaon…. Chúc bác nhiều sk và thành công

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.