Gò Vấp Buổi chiều ghé Hera và cái kết

Lượt xem: 1,590

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Chiều tàn cuộc nhậu ghé hera gặp bé A14 thấy hình hót quá mà bé lại chưa lên làm hụt hẫng nhẹ rồi cu lễ Tân giới thiệu bé A6 nhìn hình ảnh cũng khá ngon lành nhưng thôi làm vé osen chủ yếu xông hơi sả rượu Ae ạ . Pv dẫn lên phòng giới thiệu các kiểu nhiệt tình típ luôn 50k cho cu e rồi thay đồ vào xông cho thoải mái , chuẩn bị tinh thần gặp bé xem có như trong ảnh không :)) nhìn qua cửa kính đầy hơi nước bóng dáng e trắng trẻo cao dàn ngon lành rồi :)) . Xông xong ra đã thấy bé đã chuẩn bị xong bồn tắm sục đầy bọt trắng tâm lý dễ sợ . Bé nhẹ nhàng chào hỏi rồi lấy khăn lau người cho mình sợ lạnh , ngồi nghỉ ngơi bé xà vào lòng mình tiện cắt luôn móng tay cho mình tình cảm quá , bề ngoài còn đẹp hơn trong hình ảnh Ae ạ hợp lý quá . Bé nhẹ nhàng cởi đồ rồi đưa mình đi tắm mà thằng nhỏ đã chịu không nổi rồi kêu bé lên thẳng vé supper hera 2 lần cho sướng cuộc đời chẳng mấy khi gặp bé hợp gu Ae ạ . Làm cái trong bồn tắm bj nhiệt tình nút cán đá bi các kiểu khá là phê làm tình làm tội bé trong bồn 10p bắn luôn trong miệng bé lúc nào không hay cứ nghĩ là có bia rượu vào sẽ mạnh mẽ hơn nhưng gặp bé có kỹ năng tốt đành chịu trận Ae ạ . Bé tắm lại cho mình lau khô rồi đưa mình ra giường nằm nghỉ ngơi bé massa khỏe lại , tâm sự cùng bé tuổi 24 mà khá vất vả trong cuộc sống . bé hay cười tiếp chuyện nhiệt tình không hề khó chịu hay than gắn thở dài về công việc có lẽ là yêu nghề ;))) qua phần massa thái khá điêu luyện lật tới lật lui khắp cở thể v1 hệ cam việt nhưng đủ để cảm nhận được massa thái là như nào . Massa v3 bé chà bướm khắp cơ thể mình nhắm mắt và cảm nhận độ phê pha khi con trym và con bướm cọ sát vào nhau nhưng tiếc cái không phải người yêu lên không được chịch :))) bé hôn từ chân lên đầu hôn đến đâu nổi hết da gà da ngỗng Ae ạ khoái nhất là hôn gáy với lỗ tai rồi từ từ bé quay ngược lại mần mò thằng nhỏ mình cũng thế 69 luôn khám phá điện nước của bé ướt át nhiệt tình như người yêu . V3 của bé trắng mịn to tròn không thơm tho sạch sẽ . Tới công chuyện bé bj nút cán chịu không nổi dù cái là cái thứ 2 nhưng cảm giác vẫn như lần đầu đầy khoái cảm . Thương bé quà mà dịch vụ đã vậy rồi thôi thì hưởng cho tới lại lần nữa bắn trong miệng bé nút cho tới giọt cuối cùng quá là phê nằm ôm bé nghỉ ngơi cảm nhận sự ấm áp và hơi thở bé đến tận hết giờ rồi tắm rửa ra về bé đưa xuống tận bậc cầu thang cuối cùng đã thấy Ae phục vụ đón tiếp giầy dép mang ra tận ghế cho mình . Cơ sở chu đáo hỏi han chè cháo nhưng thôi về còn công việc .
Sơ bộ ngoài hình xinh gái hay cười , nhiệt tình , cá tính
V1 7đ
V2 8đ
V3 10đ
V4 thơm như múi mít Ae ạ
Tiền vé 600k ( giảm 50% )
Típ bé bằng vé chưa giảm 1200k
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt . Lần tới sẽ quay lại gặp bé

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
978
487
0 ₿
Tuyệt vời quá cảm ơn a zai đã rv về bé ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống . Vé luôn sẵn sàng phục vụ a zai ạ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
tui có mấy cái hầm để chui vào chữa hậu covid tốt lắm, bác mún trải nghiệm ko =))))))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
B04B04B04 giới thiệu kèo thơm đi...hổm sụp phát xong dính cu-dít ,khỏe lại vô hầm nữa chắc sang chấn tâm lý quớ =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
bác đừng lo , kèo thơm "dưới hầm trú ẩn" bảo đảm yên tâm +=))