Buổi chiều mát mẻ tuyệt vời cùng người đẹp thủ đô tại P.A

Lượt xem: 950

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
Kính chào các bác, bữa đi về có viết rp rồi mà ko biết lỗi hay sao ko thấy bài đâu hết, nên nay lên viết lại hầu các bác. Chân thành cảm ơn các mod @Lục A Ka và mod @Dory đã tạo ra sân chơi bổ ích, thư giãn cho anh em sau những giờ làm việc vất vả.
Vào bài, đã hơn tháng ko đi thăm các bé, nên đành thử vận may chơi event của Dory, may mắn sao hốt được code tại P.A ngày 25/6 (đúng tết đoan ngọ). Sau khi nhận code nhanh chóng phóng xe đến P.A, đá chống bước vào thì nhận được sự chào đón nhiệt tình từ bác giữ xe, anh locker, chị lễ tân (10đ cho cung cách phục vụ), check code các kiểu, ngồi chờ 5p thì được dẫn lên phòng, đồng hành cùng mình hôm nay là người đẹp mang số 96 (cũng là năm sinh của bé luôn).
Vào phòng định xông tí cho khoẻ vì trong người đang cảm nhẹ nhưng phòng xông bị trục trặc nên ngồi được 10p thì ra, hơi vẫn ko lên, lúc đó bé cùn vào nên mình tắm luôn. Vì bé mới nên vẫn chưa biết cởi đồ mời khách tắm, mong là qua thời gian sẽ cải thiện hơn. Phần tắm cũng bình thường, 2 anh em nói chuyện vui vẻ vì bé người Bắc, mình thì thích nghe giọng con gái Hà Nội, nên cứ hỏi để bé nói thôi, phê cái lỗ tai haha.
Tắm xong tới phần ms khoẻ cũng ko có gì đặc biệt vì như đã nói bé chưa nhiều kinh nghiệm, phần ms mệt thì ok hơn, bé chiều khách, chịu phối hợp với khách, và dáng của bé thì quá đẹp, tuy v1 hệ quýt ko được to lắm nhưng nhìn vẫn chuẩn, mình rất thích, 2 anh em hoà quyện vào nhau một lúc mình cũng out trong tê tái, xong nằm nghỉ chờ bé tắm cho bé xong tắm cho mình kkk. Thay đồ xong 2 anh em ngồi nói chuyện tiếp gần 15p mình về, ôm nỗi tương tư về một cô gái đến từ thủ đô, xinh đẹp nhưng trong lòng cũng mang nhiều nỗi niềm, nhắc tới lại buồn.
Tổng kết: CSVC 7/10 (cơ sở nên khắc phục chỗ xông hơi phòng 4 là ok nhé)
Về bé: v1 hệ quýt nhưng rất đẹp, v2 chuẩn Ngọc Trinh, v3 to vừa đủ cân đối với cơ thể, v4 rất rất đẹp nhé các bác.
Thiệt hại: tic mod Dory lo, tip theo hài lòng

deedee123

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
8/8/19
Chủ đề
12
244
77
0 ₿
96 các bác ơi, hôm em đi là bé mới làm được 1 tuần