Q.1 - Buổi Chiều Mát Mẻ Với Bé 89 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Buổi Chiều Mát Mẻ Với Bé 89

Lượt xem: 2,201

KaydenLong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
1
14
3
0 ₿
Hello Anh em, lâu lắm rồi em mới viết lại chia sẽ nên lỡ câu văn nó ko hay, anh em thương tình bỏ qua giúp e nghen. Giờ thì đi thôi, e dắt anh em 1 vòng Dubai Quận 1 nào.
.
Điểm đầu tiên em muốn nói với ae là em kết cái giường bên Dubai Q1 nha. Nó rộng mà lại đặt thấp, bước vào phòng là nhìn kết cái giường liền, ko biết phải do em người miền tây ngủ vầy quen rồi ko. Nhưng mà ta nói, Ngon, định ngủ luôn mà ko đc hè hè. Không gian nhìn ấm cúng, đèn quá ngon, em đi khá nhiều rồi vẫn thích kiểu đèn này hơn. Phòng rất thơm và sạch, bé Lễ Tân thì hết nước chấm, cậu locker thì ân cần chu đáo. Phòng có xông ướt lẫn khô, nhưng mà do e khui phòng đầu nên lên hơi chưa đã lắm. Tiếp đến là cái bồn, hứa ae luôn, cái Bồn tắm ae xã đầy nước là lặn hụp ngon lành, lặn xuống mà mân mê bé thì hết bài, khỏi ra đầm sen suối tiên nha.
.
Bước vào phòng là bé mang mã số 89, dáng người cao ráo, trắng trẻo lại dễ thương. Em bắt đầu dẫn em vào bồn để thoải mái chơi đùa trong đó, em hỏi mình là a có đau nhức đâu không? Mình nói là tối qua a ngủ lệch thế nên đau cổ vai gáy. Vậy là mình đi ra giường nằm sấp xuống cho em chỉnh thế lại, em nói e phạt vì lớn rồi mà còn ngủ sai thế nữa :((.
.
- Về kĩ thuật massage của em rất ổn, chắc chắn nhiều ae đi Osen hoặc Thái bây giờ có lúc ao ướt đc massage như hồi xưa, đúng ko ạ. Ae đi bé 89 này nhé, sẽ gần gũi với hồi xưa ae mình đi. Bé Massage đầy đủ bài bản kỉ thuật, dầu massage, đá nóng, bọc muối (giỡn á), và những đường quyền chỉnh xương khớp.
- Và rồi gì cũng tới, thấy cái gì chế lên người lành lạnh, rồi lại có gì đó vừa êm vừa to săn chắc đè lên mông. Núi đè anh em ạ, chọc giận toà thiên nhiên, núi đè quá xá, mà cứ chạy lên chạy xuống chạy tới đâu nóng tới đó. Em cứ trườn mãi mà ko cho e lật lại, giường ko đục lỗ nưa, nên e quyết định khi e ấy vừa nhấc toà núi lên là lật lại liền. Chưa kịp định hồn e lại chế cái nước ấy lên phần vùng đang vươn cờ. Em vuốt tê tái, e mân mê các vùng xung quanh rồi bất ngờ bị cạp. Em nuốt trọn vào trong, em làm 1 cách điêu luyện, e lại trườn rồi mình cũng xoa nắn những vùng săn chắc. Ae nào gu thích săn chắc he, bốp bốp mà ko phê ko đc. Miệt mài với nhau thì mấy thằng em cũng lên tàu xuất trận. U là chời, bọn nó ra hết rồi mà e vẫn miệt mài vuốt, kiểu sợ xót lại đứa nào hay sao á. Em vuốt cạn bình xăng con rồi em phán câu "nhiều vậy là đẻ luôn đó, chắc nhiều chị dính rồi hã a" U là chời, con bóng má ơi. Ha ha
.
Đánh Giá
Cơ sở vật chất: 8/10
Thái độ và dịch vụ: 9/10
Về bé 89
V1: 8/10
Nói thêm: tại e thích nhỏ chứ ko có gì nha anh em.
V2: 7/10 vì nhưng sẽ thêm +1 vì săn chắc 8/10 nhé anh em.
V3: 9/10 nhé, gọn gàng chứ ko trụi lũi, ở trên là núi ở dưới là suối.
.
Và đây là phần chia sẽ của em. Ae đọc mà bị tưởng lầm Pr thì xin đừng vậy. may mắn trúng giải nên bác Event giúp em có buổi trải nghiệm.
Cảm ơn anh em đã đọc quải chè đậu nãy giờ tại thằng em nói nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Khứa @Neo này là GIÀ TRÂU rùi, tướng hắn BEST như CON HÀ MÃ mà còn hung hãn nữa,
lùn hơn JL một xíu mà TO BỰ, JL có 66kg ốm nhom ốm nhách, chọc hắn nổi máu sung thiên lên...
hắn tóm cổ JL một cái một... sợ vãi tè
Àh hắn ta giống NGAO BÁI - Đệ Nhất Dzũng Sĩ Mãn Châu trong Film Lộc Đỉnh Ký.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
25
0 ₿
Gì nói ai già đấy Lâm Phò Mã, tin t thông một phát từ ít lên tới cổ họng không, 2k4 trẻ đẹp trai, già già cái qq

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,719
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
yociexp63yociexp63yociexp63 NGUY HIỂM CHẠY LẸ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Chúc mừng anh trai gặp được bé ưng ý, một đêm phê pha cùng bé

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
19
123
68
0 ₿
Tính ra công phu của bác cũng lợi hại thiết đó hả, núi đè căng cọ xát lên người bác chắc là phê lém hả bác?