Q.1 Buổi chiều mây mưa cùng bé 189

Lượt xem: 529

TienNguyen94

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/10/23
Chủ đề
2
8
12
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Trúng thưởng code ngày 11/3 , sắp xếp thời gian rảnh, mình đã ghé Dubai Luxury vào ngày 13/03 để trải nghiệm . Sau khi đến nơi và trình code thì mình có được chị lễ tân tư vấn 1 số bé còn trống. Nhìn sơ qua ipad rồi mình lựa trúng 1 bé hợp nhãn với mình bé 189. Tiếp theo mình được mời lên phòng để xông hơi trong lúc chờ bé. Ở đây kết thúc còn được ăn chén yến rồi mới ra về.

Sau khi xông được tầm 5p thì bé bước vào. Sau xông hơi xong bé lấy khăn lâu cho mình rồi 2 đứa cùng nhau tâm sự làm quen cho khô người thì bé bảo đi tắm.

Mình với bé ngâm người trong bồn và tiếp tục tâm sự. Sau khi tắm rửa, bé bắt đầu chủ động vờn mình( phá cậu bé). Mình cũng tiện tay nắn bóp cặp ngực của bé để trả đũa lại . Đặc biệt bé sẽ cho anh em Kẹp xúc xích bằng ngực, bằng chân,... và nhiều skill khác

Lên giường thì bé cũng có đấm bóp và chườm đá nóng nữa. Phần này chắc ae quen thuộc rồi nên mình không đánh giá.

Tới màn quan trọng, bé đổ dầu và trườn cặp ngực + đi lưỡi khắp người và thêm màn liếm tai (rất đã làm em phải rùng mình). Sau đó lật người lại còn được tặng thêm phần chà cậu bé vào cặp ngực to nữa nên rất phê suýt chút là out với em nó. Tiếp theo bé chụp cậu nhỏ và BJ kèm theo những tiếng rên, mình thì vừa hưởng thụ vừa rờ cô bé, vừa xoa đều cặp ngực rất đã. Được 1 hồi làm việc hăng say mình cũng phải out trong sung sướng. Sau đó nằm nghỉ và ra tắm lại với bé, rồi ăn hết chén yến rồi về

Kết thúc 1 buổi chiều mát mẻ.

Đánh giá:

- Face: đẹp, cười có đồng tiền, bé sn99

- Body: bé cao 1m6, mình hơi dây nên ae nào thích mũm mỉn thì không hợp

V1: hệ cam nhưng ko xệ, bóp sướng

V2: thon

V3: nhỏ

V4: múp, nhiều nước, cắt tỉa gọn

Tic: free trúng event

Tip: 1tr bé khá nhiệt tình

Thanks mod @Dory tạo event cho ae có cơ hội trải nghiệm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41: