Q.10 Buổi chiều mưa cùng 76 QT

Lượt xem: 2,404

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Cũng đi 1 tuần rồi mới có thời gian viết ít review . Hôm đó trời mưa nên tâm trạng nhớ tới QT . Thế là nhắn ngay cho quản lí thì thấy còn bé 76 trống nên đặt luôn. Dầm mưa chạy qua QT , tới nơi thì làm thủ tục nhanh chóng lên phòng . Hôm nay được xếp cho phòng ở góc nên nhìn sơ là rộng hơn mấy phòng khác .

Vừa vào phòng thì bé đã đợi sẵn , một phong cách quen thuộc ở đây. Sau khi chào hỏi này nọ để làm quen thì vào bồn tắm luôn do mình ít khi xông hơi. Đánh giá cảm nhận đầu tiên về bé 76 là mặt khá xinh , body ok , da trắng trẻo, v1 khá to với mình và là real nên chạm khá thích . Bé tắm khá kĩ cho mình , sạch sẽ mọi ngóc ngách cơ thể . Sau khi tắm xong thì bé bắt đầu màn mơn trớn , bj trong bồn . Skill của bé khá đỉnh , mình phải trụ lắm mới ko bị đầu hàng sớm. Bé cũng rất tâm lí liên tục hỏi mình có lạnh ko thì nói bé , 1 điểm + . Do lâu quá mà mình chưa ra sợ bé mỏi nên bảo thôi để mình ngồi lên thành bồn bé làm cho dễ . Bé bắt đầu tăng tốc , 1 tay click ti 1 tay thì mân mê 2 quả trứng mình , miệng thì vẫn theo nhịp lên xuống thằng e . Chịu không nổi nữa thế là dồn hết đạn bắn cả vào miệng bé . Sau khi mút hết tinh của mình bé vẫn không chịu buông tha mà vẫn ngậm và bj tiếp làm mình sướng đê mê , 2 chân thì chả còn lực luôn. Bé bj chầm chậm hơn 1p sau mới chịu buông tha thằng e mình. Tắm rửa lại sạch sẽ rồi lên giường nằm . Hôm nay hơi mệt nên chỉ làm 1 shot trong bồn ( gần 30p), ra giường bảo bé mát xa khỏe cho mình xíu rồi nằm tâm sự đến hết giờ.

Đánh giá : bé 76 là một số đáng để ae trải nghiệm. Bé nch vui , tâm lí nhẹ nhàng tình cảm. Face body đều ổn tầm 8/10 .

Tic + tip 1k500