Buổi chiều mưa đầu tuần ngọt ngào cùng pé 06 Cẩm Thy 20/7/2020

Lượt xem: 6,313

LangTuBuon8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
4
111
37
40
0 ₿
Xin chào các AE congdongmassage! Ngày đầu tuần mưa buồn ko có chò gì chơi mò lên congdongmassage kiếm nơi giải sầu. Thấy Massage Cẩm Thy AE bình luận sum tụ quá mò vào đọc review của các bác xem sao,,,,,,, đọc đc vài bài thì ku em bên dưới lên căng đét biểu tình liên tục, buộc mình phải cho ku e đi xả tinh.B01 .....Ngoài trời mưa tầm tã ko thể đi con ngựa sắt đến đó dc,,,,,,,, đành móc hầu bao cho ku e đi Grapcar đến Massage Cẩm Thy.B25 Xe vừa dừng trước cửa quán rất nhanh có một bạn locker tay cầm dù mở cửa xe đón mình vào trong,,,,,,,, ấn tượng hơn khi bước vào trong phòng khách đồng loạt các bạn locker và lễ tân đều cúi đầu chào mình 9/10 điểm, B25và càng yên tâm khi thấy quán đang có 4 khách nằm nghỉ, mình nghĩ trong đầu chắc quán đang hót lên mưa gió mà vẫn đông khách. Ngồi hút điếu thuốc và hỏi thăm về các gói dịch vụ của quán, được bé lễ tân tư vấn rất nhiệt tình, mình nhanh tróng trọn gói Osen 2 và yêu cầu bé 26 mà mình đã đọc bài của bác An9x,yociexp25 nhưng hụt hẫng luôn các bác ah bé 26 hôm nay nghỉ mai mới làm lại,.... định về thì thấy bóng dáng một bé đi từ ngoài nhà xe vào ngon quá thằng ku e giữ mình lại, quay qua hỏi Lễ tân pé này số mấy??? bé trả lời 06 bắt đầu vô ca làm việc, thằng ku em phía dưới nó chốt hạ e 06 luôn các bác ah.

Ngay và luôn bạn locker đưa mình lên phòng, căn phòng khá ấm áp với thời tiết mưa lạnh ngoài kia điểm cộng cho csvc, bạn locker nhanh nhẹn mở phòng xông và kiểm tra nước nóng bồn tắm rồi mời mình xông hơi.... Xông dc 5p thì Em bước vào phòng nhìn xinh lắm, ngồi trong phòng xông mình vẫn cố gẵng nhìn lại xem có đúng bé mà mình vừa thấy dưới quầy lễ tân ko? Đúng luôn các bác ah, e mặc bộ đồ nhìn khiêu gợi lắm. Tôi phi ra gặp bé luôn, bị đứng hình một vài giây trước thân hình gợi cảm cùng khuôn mặt xinh xắn các bác ạ….. . Bé cười chào mình với ánh mắt trìu mến đầy cảm xúc, bé hỏi anh ơi chúng mình đã từng gặp nhau bao giờ chưa anh nhỉ??? Sao anh lại trọn e? trong khi dưới nhà có rất nhiều bé xinh đẹp hơn em?? Tôi lại bối rối thêm các bác ah, bé thật khéo ăn nói và rất rịu ràng cho tôi cảm giác bé là người yêu của mình các bác ah…...B44B44 bé ko để cho tôi cơ hội trả lời câu hỏi của bé, bé đáp luôn anh đã tin tưởng e thì e sẽ ko để a thất vọng về e. Nghe bé khẳng định đầy tự tin làm tôi càng thích thú với bé 06 này,,,,,,,, thầm nghĩ mình may mắn đc gặp bé…….Em bắt đầu cởi đồ và tiến lại ôm tôi như hai người yêu nhau thực thụ,,,,, làm thằng ku em của tôi nó lộ bản chất quỷ dữ muốn ăn tươi nuốt sống bé…... Sau vài phút ôm nhau bé rắt tay mình vào bồn tắm,,,,, vào bồn mà hai cơ thể dính nhau như sam ko thể tách rời…. Bé nhẹ nhàng rìu mình ngồi lên thành bồn, bé khom lưng ôm mình cùng với cặp ngực úp vào mặt mùi thơm cơ thể bé làm cho ku em bên dưới biểu tình lien,,,,,, như hiểu dc suy nghỉ của ku em bé từ từ hôn xuống ngực rồi quỳ hẳn xuống chăm sóc cho ku em,,, em rất nhẹ nhàng với chiếc lưỡi vuốt ve cho ku em,,,,, suýt chút là ku e lock out các bác ah, ôi kỹ năng BJ của bé tuyệt vời quá. Bé đột ngột ngưng BJ và xả hết nước trong bồn rồi nhẹ nhàng kéo mình nằm xuống bồn và đổi tư thế 69, tôi đc một phen đã mắt các bác ah khe xuối của bé đẹp quá, hồng và thơm rất sạch sẽ ẩm ướt,,, tôi thỏa thích khám phá và ko quên âu yếm con bướm sinh của bé…… Bé tiếp tục chăm sóc ku e bên dưới mặc cho tôi chết chìm dưới suối,,,,, từng đường lưỡi của bé đi khắp các ngóc ngách nó phê ko tả được các bác ạ, rồi bé quay lại hành hạ ku em của tôi và chuyện gì đến cũng đến các bác ah, phải nói là skill của bé quá tuyệt vời, kết thúc short1.B37

Em lấy dầu gội và sữa tắm rất kỹ cho mình, rồi lau người kho ráo và mời mình nằm lên giường để bé hồi sức tích cực cho mình để đá Short2.

Massage khỏe pé làm khá tốt với sức của tôi 8/10.....B25 Không hổ danh khéo ăn khéo nói, em nói chuyện rất khéo, hai đứa nc 40p ko hết chuyện…….B07 Đến massage mệt, bé thoa dầu khắp cơ thể và bắt đầu dùng ngực chà khắp lung và ko quên đi những đường lưỡi chết người hai bên tai cùng tiếng rên nhè nhẹ làm thằng ku e của mình bắt đàu gượng dậy sau 40p dưỡng thương ,,,,,, cặp ngực đi tới đâu là đê mê tới đó...... Sau bài trên lưng bé bảo mình nằm ngửa ra bé dùng ngực đi thái, kèm theo những đường lưỡi em di chuyển từ tai xuống dưới không bỏ sót ngách nào…….Chiếc lưỡi sắc bén của pé đi tới đâu là tê tái tới đó, người mình run lên vì phê các bác ạ,,,,, đc 20p bé lại xoay người đổi thế 69 như trong bồn tắm...... Tôi lại tiếp tục công việc dọn dẹp khe suối để làm đẹp cho con bướm xinh hồng của bé,,,,mình rất chăm chỉ dọn dẹp mà khe suối cứ âm ỉ rỉ nước,,,, mình thử lấy ngón tay để chặn mạch nước ngầm của khe suối mà vừa đưa tay vào miệng lỗ đã bị con bướm sinh siết chặt,,,,,, vội rút ra thì nc trong càng chảy mạnh các bác ah….. Ở phía dưới thằng ku e của mình cường độ làm việc kèm theo hơi thở em gấp hơn, kỹ năng BJ bén hơn short1,,,,, gồng đc thêm 5p ku e ko chịu nổi nữa xuất luôn....... Trong lúc đang phê em vẫn rên nhè nhẹ, và tặng thêm ku em mấy cái hôn cho ku e gục luôn…. Hai đứa nằm ôm nhau 10 phút cảm giác phê lắm các bác ạ, mùi cơ thể và mùi tóc e quyến rũ lắm luôn….. Hai đứa dậy tắm lại lần nữa rồi đưa nhau xuống dưới mà quyến luyến ko muốn rồi xa nhau.

Chấm điểm cho bé.

NO: 06 May mắn

Quê quán : miền tây

Ngực: Cam tròn trắng

Eo: mình dây dáng quá chuẩn

Mông: săn chắc mịn mát

V4: Thơm sạch, hồng, long gọn tự nhiên

Một buổi chiều mưa buồn may mắn đên với mình, sẽ quay lại với e 06 yêu thương của anh!B01

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Back rosse, Mèo Mụp and An9x

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
76
1,462
512
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé ad xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của bác!

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Ngọt nước quá pro ơi.

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
06 này hót nhỉ? Thấy mấy nay 06,18,29,69,26 hót quá

Phượng Hoàng Lửa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
5
43
14
32
0 ₿
Phê thế bác.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Đọc bài bác phê thế, thằng nhỏ xuýt out... yociexp22phải đi xả thôi

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Chúc mừng bác nhak..ko uổng công đội mưa đi grapcad đến..yociexp23yociexp24

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bữa đó bác đi tầm 11-12h đúng hong... Kkkkk... Bé còn nhớ và nhắc tới bác đó... Liệu mà thăm lại người ta đi. Kkkkkk B11 B11

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
76
1,462
512
32
0 ₿
Bác An9x đang hỏi bác nào kìa????

• Haha
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
06 còn nhớ và nhắc đến bác đó,,, rồi 26 chờ bác check nữa nek.... Coi bộ lần sau bác phải đi Vip 2ktv rồi... Kkkkk yociexp41

• Like

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
76
1,462
512
32
0 ₿
Bữa nào bác An9x phải lên level 2 bé đi bác, để ae học hỏi hâhhah. Chúc bác cuối tuần vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Cám ơn ad nhak.. Còn vụ level 2 bé..mình yếu lắm chịu không nổi với 2 bé đâu... Hahaha... yociexp100 2 bé là mình chống gậy luôn..nhưng mình cũng muốn chống gậy cho pít với người ta

• Like

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
76
1,462
512
32
0 ₿
Thế bác đến ngay và luôn đi bác, cuối tuần các bé đang ngóng bác đó.

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Ôi lại 06, pé này nhiều bác check nhỉ? Đúng là tiếng lành đồn xa.

• Like

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Đúng như bác pr