Q.5 - Hình - Buổi chiều mưa gió cùng 07 BigBang | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Hình Buổi chiều mưa gió cùng 07 BigBang

Lượt xem: 621

Darius

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
7
183
110
0 ₿
Hello các bác bữa giờ sg mưa quá các bác chuyện là như vậy bữa e off team từ trưa nhậu say quắc cần câu đến chiều ,off team bên chung sơn tính rủ cả team đi chơi mà tụi nó có vk hết nên chẳng ai dám đi thế là e phải xách dái đi 1 mình ,nhớ là lâu r e chưa ghé bb chơi mà đang có km đồng giá nên thôi e đánh lẻ qua đó luôn
Về CSCV bb bác nào có đi rồi thì biết sang-xịn-mịn phòng nào cũng có xông khô xông ướt +1 điểm
Nhân sự ngoài bên này e thấy từ lễ Tân giữ xe phục vụ bạn nào cũng OK vui vẻ nhiệt tình đang có km 299k nên e chọn vé 1200k lựa ipad đến lui cũng có nhiều ktv mới mà e đi số cũ cho chắc xui xui bị sập hầm tiếc lắm
Bé 07 này e đi từ năm trước r đợt đó còn hay đi masa cũng đi dc 3 4 lần .bé dáng người thì kiểu mình dây cây cảnh mà không hiểu sao dc cặp dú to kkkkkkk hèn như có sửa e vào xông tầm 5 phút bé vào nchung cũng nhanh
Bé vẫn như lúc e hay đi thôi vui vẻ nói chuyện tương tác tốt về phần skill thì e thấy bé làm đủ skill cả từ “chà thái ,chà bướm nuru ,hôn môi ,69,wc “đủ cả k thiếu skill nào ,e với bé vật lộn slot 1 và slot 2 từ bồn tắm ra phao đến lên giường mà bác nào muốn đi phao lưu ý kêu bé xài dầu nuru ít thôi xài nhiều người như con lươn tuột lắm .bé này e thích ở 1 điểm kiểu làm nhẹ nhàng k phải kiểu đánh nhanh rút gọn nhiều khi thư giãn gần ra như mấy lần e đi mà nhanh quá là bé kiềm lại à chứ k phải muốn làm cho nhanh để xong
Phần khỏe e thấy 07 này đấm đá tay nghề cao nhé e lần nào vô cũng kêu bé bẻ khớp này nọ tại ngồi văn phòng nhiều mõi người
Tổng thiệt hại vé 299k (km đồng giá) tip 1200k .tip ae ngoài 100k .tổng 1600k nchung cũng vừa tầm
Nếu cho điểm thì e cho dc 8,5/10 số điểm còn lại mấy bác tự chấm
Chốt với tài chính 2tr quay đầu thì bé là 1 số hot đáng trải nghiệm từ skill cho đến thái độ phục vụ

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Himura and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
949
296