Buổi chiều nhẹ nhàng cùng bé 01

Lượt xem: 1,105

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_gasitinh_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/10/19
Chủ đề
3
5
0
31
0 ₿
Chào các anh em

Một buổi chiều dạo mát, tôi ghé lại đây để có thể "trút" nỗi tâm tư mấy nay. Sau khi gửi xe tôi vào phòng chờ, chẳng biết chọn ai hết nên thôi để quầy chọn ngẫu nhiên và được chọn cho bé số 01.

Ngồi ở phòng chờ một lúc thì nhân viên dẫn lên phòng cùng em. Em cởi hết quần áo hộ mình rồi bảo mình vào xông hơi, nhưng lúc này trời nóng quá không muốn vào phòng xông nên mình nói em tắm sơ cho mát rồi lên massage.

Em thuộc tuýp nhẹ nhàng đúng kiểu mình thích, dù không dùng lực mạnh nhưng vẫn cảm thấy thoải mái và thư giãn lắm. Vừa nằm cho em đấm bóp vừa trò chuyện đủ thứ trên trời dưới đất.

Sau khi massage xong thì mình xuống phao tắm lại cùng em, lần đầu đi trên phao nên cũng phập phềnh lắm, cứ sợ ngã vô người em thì toi =))) Em bắt đầu dùng sữa và chà ngực từ phía dưới lên, cảm giác mình cứ lâng lâng và chẳng biết cậu bé để dậy tự bao giờ. Em hôn khắp người và cứ rà rà cái lưỡi làm mình khó chịu ghê. Rồi em bắt đầu BJ và chăm sóc cậu bé kỹ hơn khiến tôi không thể cầm cự được nữa và out trong sung sướng tột cùng.

Em tắm lại cho mình rồi mặc lại quần áo và ngồi nghỉ một chút, do còn ít thời gian nên ngồi lại tán gẫu với em thêm.

Em này nhiệt tình và nhỏ nhẹ, mặc dù face không phải gu của mình, tầm 8đ
V1: hệ cam 8.5đ
V2: hơi mỡ 8đ
V3: cũng được 8.5đ
Thiệt hại: TIC 600k + TIP 600k

Cám ơn anh em chia sẻ, ai biết số nào ngon chỉ mình thêm với nhé.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
chà chà là số 1 nữa ta, đi đâu cũng thấy số 1 ngon quá kekek

Trạng thái