buổi chiều sung sướng cùng bé 14 Dubai Q1

Lượt xem: 1,662

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
tranh thủ trước khi vn đá làm shot cho khỏe người đặng còn cổ vũ cho sung :D với lại thời điểm này vắng do ae đi nhậu trước hết rồi, hehe
lần trở lại này đầy hy vọng, và quả thật ko thất vọng tí nào :D
xong xuôi thủ tục thì lên phòng xông hơi trước đợi bé tầm 5p là vào rồi
đứng hình mất 5s vì bé khá dễ thương và có nét ngây thơ (nhưng thực tế mình đã nhầm =)))
phòng ốc đầy đủ , mình được xếp vô phòng có phao, nên có cả xông ướt vs khô, có bồn tiểu luôn, tiện ko phải ra ngoài
xong nghỉ xíu rồi bé tắm cho mình, kĩ lắm nha, thái độ vui vẻ nhiệt tình, lấy khăn lau cho mình nữa
mas khỏe : đầy đủ bài, nhưng hơi thiếu lực vs chậm chút do bé kêu mới vô làm mấy ngày thôi, thế cũng tốt rồi, từ từ có kinh nghiệm sẽ nhanh vs mạnh hơn :D
thư giãn: điểm cộng là ngực to nên đi thái rất phê, rồi liếm mút hết người, nhất là lỗ tai, phê vs nhột chịu ko nổi ae ah =))) lúc này thì lộ ra là ddcn chứ ko phải ngây thơ như nét mặt nhá =))))) bé làm rất nhiệt tình, cho khám phá thoải mái, rên như phim nữa, sướng lên đỉnh luôn, sau mấy chục phút thì mình cũng out trong thỏa mãn :D
xong bé lau chùi, để mình nằm nghỉ, rồi bóp vai cổ gáy, tắm lại, rất chi là nhiệt tình, bé này mà làm tình thì sướng thôi rồi =))))

đánh giá:
csvc: 9d, còn khá mới dù khai trương hồi tháng 7
locker: 9d, vui vẻ nhiệt tình
ktv:
v1: 8.5 (cam mỹ to nhưng đã độ 1 ít)
v2: 8
v3: 9
v4: 8
service: 9 (thái độ nhiệt tình, giọng nói nhẹ nhàng )

thiệt hại: đặc biệt ko tiết lộ được mong ae thông cảm

túm lại, 1 bé rất đáng check, mà thật ra thì Dubai q1 bé nào cũng ok, ae nên thử hết nhé, mình chắc chắn sẽ còn quay lại nữa, chắc phải đi hết các bé quá =))))

• Like
Điểm cảm xúc: huyle59 and thánh chém gió

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã quay lại ủng hộ cơ sở ạ ^^ hẹn huynh vào những lần trải nghiệm sau nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.