Tân Phú Buổi chiều sung sướng cùng bé 82

Lượt xem: 1,079

phatliverpool

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/20
Chủ đề
1
1
2
25
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lâu rồi không ghé windy bên Tân Phú, nay lướt facebook tình cờ thấy quảng cáo nên dù đường xa vẫn quyết ghé thăm lại cơ sở.Trước khi đi thì mình được tư vấn chọn bé 82,thế là quất 1 vé sexqueen bé ấy luôn.Vào bên trong thì csvc vẫn vậy,rộng rãi đẹp và đặc biệt là bồn tắm rất rộng(cực thích cơ sở ở điểm này).Ngồi xông hơi tầm 7-10 phút thì bé vào phòng.Bé người Bắc,nói chuyện rất duyên và đặc biệt là rất dâm.Mình ngồi xuống lau khô người xong là bé nhào vô hôn môi luôn;))),rồi bắt đầu bé cởi hết đồ ra và quỳ xuống bú mút thắng bé say mê.Xong rồi bắt đầu vô bồn tắm,mình nằm lên người bé hôn khắp cơ thể bé rồi bé bú nốt làm mình out trong miệng bé 1 cách tê tái.Xong xuôi rồi bắt đầu bé dìu mình lên giường.
Phần massage khỏe bé làm có lực,bài bản,có màn đá nóng mình thích luôn.Rồi tới phần mệt thì thôi miễn bàn.Bé vừa dâm vừa nứng hôn khắp cơ thể mình.Cái miệng và cái lưỡi của bé quá điêu luyện,đặc biệt bé còn liếm đít và có màn cạ bím vô cu nữa làm mình không thể chịu nổi.Cuối cùng thì mình cũng out lần 2 trong sung sướng tột cùng.Xong hết bé và mình tắm lại rồi ngồi hàn huyên tâm sự trước khi ra về.Để nói về bé 82 thì chỉ có 1 câu như này thôi: Điểm 10 cho chất lượng.
Tic 500k + Tip 1000k = tổng thiệt hại 1500k,dịch vụ rất đáng với số tiền bỏ ra.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
603
268
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã ủng hộ windy và bé… sự hài lòng của bác là động lực Windy tiếp tục phấn đấu hoàn thiện mình hơn nữa.
Trân trọng cảm tiền bác!