Buổi chiều sụp hầm ở P.A-09

Lượt xem: 2,184

Neromax

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
25
8
0 ₿
Em newbie chào tất cả các bác ạ!
Tình hình là trong tất cả các món ăn chơi thì em chỉ kết mỗi khoản này thôi ah! Mà đây cũng là lần đầu đăng bài nên mong các bác chiếu cố để em có động lực cho những lần sau ah!
Em xin vào chủ đề chính ạ!
Hôm nay vô tình mấy ae được nghỉ chung ngày nên hẹn nhau làm vài lon lai rai. Sau vài lon thì trong ng cũng tê tê nên thằng em nó biểu tình. Thế là nhấc phone gọi P.A liền.
Tới nơi gửi xe xong vô phòng chờ có 2 bạn khá nhiệt tình tư vấn các kiểu rồi còn hướng dẫn mình lấy luôn 3 code km cho 3ng luôn. Quá ok!
Ngồi chờ chưa nóng đít thì mấy bn nói có phòng rùi lên phòng luôn ( mình đi tầm 3h chiều nên chắc khách cũng vắng).
Lên phòng thì csvc khá ổn, phòng hơi nhỏ nhưng ấm áp. Phòng xông hơi thì chỉ vừa 1 cái ghế thui. Mà cũng ko cần rộng nên cũng ok!
Ngồi chừng 5p thì có e vô phòng. Thế là thằng em bảo thằng a đi ra nên mình ra luôn.
Gặp e cái e nói để e lau mình cho thế là để e lau thằng a, thằng e. Xong vô bồn tắm gội cho luôn. Tắm thằng a thì ít mà tắm thằng e thì nhiều! Like!!
Tiếp theo là lên bàn hành sự.
Mass khỏe tạm ổn. Ko có nhiều bài lắm nhưng chấp nhận được!
Mass mệt đúng chất mệt luôn.
E kéo áo xuống cho khám phá, vòng 1,2,3,4 thoải mái luôn.
Mặt xinh, da trắng, v1,3 hơi nhỏ nhưng bóp vừa tay. Khá thoải mái!
Trong khi mình khám phá thì e cũng miệt mài hết tay tới miệng rùi tay. Liên tục khá mệt mỏi. Sau chừng 20p thì thấy tội e quá nên mình nói thôi e ơi! Thế là thằng a ra về trong khi thằng e vẫn còn ấm ức!
Đánh giá.
Face 8d
V1 hệ cam vừa tay
V2 eo ót đảm bảo
V3 hơi nhỏ nhưng trắng mịn, quá đã!
V4 thì hơi khô nên ko khám phá nhiều!
Nói chung là thằng e khó chịu nhưng thằng a khá ổn nên hầm này sụp xuống quá sướng luôn.hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Hiro1510

Neromax

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
25
8
0 ₿
Các bác cho ý kiến để thằng nhỏ có động lực với ah! Thanks các bác!

Hạ Anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/19
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Cũng lạ nhỉ, gặp bé 09 mà bị sập hầm...có gì đó hơi sai sai!

MrMap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/19
Chủ đề
0
6
1
30
0 ₿
Ko đúng người đúng thời điểm rồi bác

Massage P.A Relax