Q.12 Buổi chiều tê tái em 29 cẩm thy event 19/3

Lượt xem: 1,803

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Thanks bác @Dory đã phát thưởng event 19/3 cho mình xuất quân :D
Trưa SG dạo này nóng quá lại làm mình nhớ cảm giác xông hơi tuy nóng mà sướng nên vội vô e vent xem hôm nay có trúng số ko ai dè trúng thiệt.
Vừa xong việc chạy nhanh về nhà ăn cơm tắm rửa sạch sẽ ( mặc dù bik lát tắm nữa nhưng vẫn phải tắm cho thơm tho ko bik sao nua a e ah :v ) , xong xách vội chiến mã của mình phóng như bay đến Caame Thy nôn nóng quá rồi :v
Gửi con xe cho anh giữ xe thấy mình anh rất niềm nở kêu để xe đó e rắc rồi dẫn mình vô lễ tân.
CSVC : vừa vào mình thấy y như hình cũng còn khá mới sạch sẽ, thiết kế ko mới nhưng vẫn hiện đại . Cũng vào gặp lễ tân check code các kiểu ko quên up vé lên onsen1, mình đi lúc 17h30 nên khách còn vắng lên phòng liền cho nóng (Phòng hơi nhỏ so với Luxury,Dubai gò vấp, hoàng gia, phòng chỉ có xông ướt,bồn tắm nhò 2 người ngồi vô chật,giường nằm hơi bé + đèn hơi tối mờ mờ ảo ảo), thay đồ ra vào xông hơi tầm 10p thì bé lên
Face : xinh xắn, dễ thương, nhẹ nhàng
V1 : hệ cam việt do mình thích nhỏ nhắn xinh xắn, chóng chỉ định a e nào thích 5 roi nhé
V2 : thon gọn không có lipit nha các bác
V3 : hơi nhỏ vì dáng nhỏ nhưng mình bóp vừa tay lắm và khá nảy nha hehehe
V4 : tỉa gọn gàng,sạch sẽ thơm tho của gái teen
Xong màn chào hỏi thì cũng đến lúc đi vào chuyện chính, hihi
Mình vừa vào e ấy khép cửa và tiến hàh cởi sim y cảm giác lột từng cái áo đến cái quần ôi sung sướng làm sao, và mình cũng lột luôn sim y của nàng bởi một cái áo xuyên thấu và 1 cái quần xịp mỏng te, trong phút chóc 2 người trần như nhộng.Thế là màn tắm tiên bắt đầu, hai thân thể Như hoà quyện vào nhau, hai đứa quần trọng bồn tắm, em ấy tắm kỹ cho thằng nhỏ, rồi tắm cho mình như mẹ tắm con, mình củng tắm ngược lại cho e ấy như con tắm cho mẹ, tắm kỹ 2 cặp zú đong đưa trước mặt rồi tới con xò lông tỉa gọn gàng của e ấy,Sau khi tắm xong e lao cho mình sạch sẽ rồi tới màm ms khỏe.

Khoẻ : do tướng mình nhỏ nên bé đấm vừa đủ lực, đủ bài, điều khiến mình thích là bé tạo cảm giác rất thoải mái nói chuyện cười đùa liên tục, do mình thì thích nhẹ nhàng tình cảm nên bé ít khẩu dâm :v chứ gặp bác nào mà quen thích kiểu này chắc ngon cơm ah.

Mệt : Thái thì do nhỏ nên mình cũng ko yêu cầu j cao, chủ yếu là thái độ tận tâm ko qua loa +1, nghe tiếng em thở mệt mà thấy xót B05,em đi thái từ chân lên vai rồi lại từ vai xuống chân, cứ như thế đều 2 bên, e đi đi mình thì sờ mông xoa xoa hạt le được một lúc rồi cái j đến cũng đến, em lật mình lên như bánh tráng, dùng cặp cam đó đi hết người + thêm những đường lưỡi ướt át, các skill đá bi, click ti vuốt trụ đều có hết nha, xong đến phần thổi sáo tỉ lệ là 6/4 nha a e, nếu a e đi quen rồi chắc sẽ dc nhiều hơn đấy, quần qua quần lại tầm 10p thì mình buông 2 chân trong sự sung sướng.Làm xong thì mình và em tâm sự với nhau về nhưng con cu, con bướm, gu e là thích dài :D, e nói thích cu dài còn nếu phục vụ thì con nào e củng thịt được hết, em còn hỏi mình cu có dài có ngắn, thế bướm nó sao a, có giống nhau k, chắn chắn k rồi e, có cái cà vat có cái không, cái to như bàn tay, cái bé như cái muổng kkkk, e nó hỏi mình thế của em, mình nhìn chằm chằm vào cái bướm tuyệt đẹp của em mà nói, đẹp và ngon :D,nói chuyện một hồi mình tắm lại rồi về. E dẫn mình một đoạn rồi về, thế là kết thúc một cuộc tình.
Tic : Bác Dỏy tài trợ + 100k úp onsen
Tip = tic chưa giảm

Tóm lại những a e nào muốn xả stress, 8 nhảm chém gió, thì bé là 1 lựa chọn thích hợp, còn về khẩu dâm thì a e tự trải nghiệm nhé vì ko phải gu của mình, viết hơi dài cám ơn a e đã đọc, cám ơn bác Dory và masage Cẩm Thy đã tài trợ chương trình này, chào thân ái quyết thắng. :D

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Trc giờ mình đi ít ra cũng 70/30, nói chung 60/40 thì hơi thấp. Còn vụ CIA đi vé Onsen 1 hiếm gặp lắm, Onsen 2 thì khả năng cao là sẽ có nhưng mà tùy bé. Muốn đi bé nào có service này mình có thể nhờ cơ sở người ta sắp xếp.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Chắc sau phải vậy quá bác :)