Buổi chiều thất vọng tại P.A

Lượt xem: 4,937

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Mình ko bị xui như 2 bác, nhưng lần đầu tiên mình bị 1 em trong P.A hỏi là anh lấy code ở đâu vậy? Hơi shock, vì trước giờ có đi điệp vụ hay gì thì không bao giờ các em ấy hỏi mình câu này, cũng như là lúc trước mình có dò hỏi là đi code có sao ko? thì mấy em toàn nói là anh đi code kệ anh, em chả quan tâm.
Mình hên hơn 2 bác trên là em KTV làm cho mình khá vui vẻ, và nhiệt tình.
Chắc đi code có vấn đề gì chăng.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Nhiều người có cùng câu hỏi này, mà thật sự là chưa thấy quản lý cơ sở hay Mod nào có câu trả lời thỏa đáng, hoặc có thể là do tui chưa đi code free bao giờ, hoặc do lâu quá ko hoạt động nên ko nắm bắt tình hình kịp thời

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Có code hay không code cũng không ảnh hưởng gì đến thu nhập của mấy em 1 đồng nào , theo l.o.x biết là vậy. nhưng có thể là do đi code tức biết mình có trong *** nên sẽ hay kể ra thành ra người này truyền miệng rồi một số thành phần thanh niên ham "khám phá" vào yêu cầu đủ thứ rồi không được như được nghe kể thì lại đi bô bô ra làm mấy em ảnh hưởng ấy mà.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Đúng lão làng có khác, mà cũng tùy nữa lox nhé, nhiều tình huống khó đỡ lắm

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Vầng, các bác cũng đừng mang chuyện diễn đàn vào 8 với mấy em làm gì. Vào đó không có chuyện gì nói thì cứ đè nhau ra bú mớớm đi, dẫu biết mấy ẻm cũng chui vào đây đọc, nhưng mà 8 chuyện forum ko hay tí nào,

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Người có tâm và có tầm không ai họ làm như vậy, đây cũng là một trong những lý do tui ko chuột bạch report nữa

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
haha, đi Thái mà tự tắm với 30p là còn thua vé thường nữa, chia buồn cùng bác....chủ cơ sở cũng giải quyết thoả đáng rồi, bác test lại xem sao

Newbie1

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/3/19
Chủ đề
7
61
18
27
0 ₿
đúng rồi bác, mình k rõ số mấy nữa do không hỏi. Tay nghề của e ấy thì miễn bàn rồi, cơ mà k thích vụ xin thêm ấy. Xin thêm từ lúc mới vào cơ. Sau khi k đc thì bảo "lần sau vào cho ông gặp đứa khác" (nguyên văn luôn ấy). Cạch luôn :D:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.