Buổi chiều thất vọng tại P.A

Lượt xem: 4,863

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

motlanbenem

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/19
Chủ đề
4
25
9
41
0 ₿
Vãi, đoạn bắt tự đi tắm tôi xuống phản ánh luôn chứ cần gì phải chịu đựng tự tắm thế? Sao ko nói thẳng với em nó là trước giờ a đi ms thái chưa bao giờ bắt khách tự tắm cả, em làm không được thì em báo quản lý đổi người khác giúp anh.

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
169
86
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Khách đi ms làm tìm đến nơi để mà giảm stress chứ không phải nghe tiếng léo nhéo than thở muộn phiền! Đã làm dịch vụ rồi mấy em phải chấp nhận

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chia buồn cùng bạn, trường hợp vậy X cũng từng gặp rồi nhưng chỉ là số ít các KTV mới làm ảnh hưởng đến cả P.A Relax, chứ cơ sở thì mình thấy uy tín và các pé cũ đều rất ok
hơi bị sốc thiệt, pác đi pé nào vậy cũ hay mới pác

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời đầu tiên muội xin gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến anh @Cr7777 vì đã chậm trễ trong quá trình xác nhận sự việc ạ .
Qua làm việc lại với bé 32 thì do trẻ người non kinh nghiệm nên có sơ xuất trong quá trình chăm sóc anh . Muội cũng đã chấn chỉnh lạ bé ngay hy vọng anh đưa cao đánh khẻ cho bé 1 cơ hội để có thể thay đổi và phát triển thêm ạ .
Và cũng để thay lời xin lỗi muội xin phép được gửi tặng anh 1 món quà nho nhỏ ạ . Muội rất mong được sự đồng ý từ anh ạ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ muội chào anh ạ !
Qua thời gian a cung cấp ở trên muội sẽ xác nhận trong thời gian nhanh nhất và sẽ có câu trả lời thích hợp nhất cho anh ạ .
Muội rất cảm ơn anh đã có nhưng góp ý để muội có thể kịp thời chấn chỉnh ạ

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Gặp bé mới vô nên non kinh nghiệm , chứ PA đó giờ k làm ae thất vọng

Cr7777

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
7
36
22
29
0 ₿
Quà gì nhỉ

Hoàng Dương

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/20
Chủ đề
0
18
7
0 ₿
Công nhận đi massage mà gặp mấy nhỏ như này đúng mất hứng... Cảm giác khó chịu vl... Chắc đợt này mấy em mới vô từ các cơ sở khác nên vẫn giữ cái suy nghĩ lối mòn đó, chứ P.A Relax nổi tiếng đó giờ là không có vụ này rồi... Hi vọng P.A giải quyết triệt để mấy em này để tránh ảnh hưởng danh tiếng và chất lượng

xhunter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/1/19
Chủ đề
2
13
17
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em phải đăng nhập like cho bác chịu chơi!
ph

Newbie1

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/3/19
Chủ đề
7
61
18
27
0 ₿
E này có phải v1 bự, mặt hơi dài phải k bác. Hôm bữa e cũng gặp 1 e hay lèm bèm vậy, xong còn vòi thêm. Bảo đã dùng code giảm giá rồi thì bo thêm đi, rồi nguyên cứ lèm bèm gì mà vé free, keo,... Trước giờ chưa đi PA bao giờ, từ bữa đó xong cạch luôn

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
E này có phải v1 bự, mặt hơi dài phải k bác-> bác mô tả có vẻ giống pé tư, mà pé 4 mình đi 3 và cả 3 điều vé free nhưng có khi nào gặp như bác nói đâu nhỉ. ở đây chắc nhiều bác đi pé 4 rồi thái độ làm việc và tay nghề của pé mình nghỉ những người khó tánh nhứt ko thể phàn nàn.

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
bác cứ đích danh ra đi để cs làm việc về thái độ của pé chứ noi chung chung vậy sao ae sau còn biết đường mà né. PA mình đi cũng nhiều lúc vé thái 120' thì ít gì cũng 90' mấy pé mới làm xong (dạng vừa chứ ko phải lâu bắn pháo đâu nhé, phải lâu như mấy bác kia chắc lố giờ)

dark_lonely

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
4
36
16
32
0 ₿

Mình cũng đi làm công ăn lương nên cái gì cho qua đc thì cho qua bác, chủ yếu nhắc chủ cơ sở làm việc lại với nhân viên, còn số nào ko quan trọng, cơ sở muốn phát triển thì ngoài CSVC còn cần chất lượng dịch vụ phải đồng đều để bác có thể đi số nào nó cũng phải như nhau. Nên đợt đó về e cũng chả thèm làm rp cho bác Lục.

caubebutchi2020

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/2/20
Chủ đề
1
115
36
37
0 ₿
cơ sở ko nên cho các bé biết vụ giảm giá để lèo nhèo thế này thì mất khách hết .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.